16 - 7 Ai còn thức vào đây chém gió cho dễ ngủ nào !!!

Reactions
209
MR
0.000
Đang chém sướng ở 2pic haphuong thì 2pic bị del, nên lâp 2pic cho anh chị em vào chém gió.

Lưu ý. thích chém gì thì chém, ko đc nói tục, chửi bậy, spam vô nghĩa, ko nói xấu người khác, vu khống, vv.vv..

Nào, chém tiếp đi nào.

P/s: Khi nào tớ còn thức thì sẽ thanks cho anh em tất cả các bài trong 2pic này nhé.
ai rảnh thì thank cho anh em luôn nha.

vn_kun1

Senior
Reactions
345
MR
0.000
ơ thế là tạch à.hi vọng nhiều thất vọng lớn ôi newbie mới vào nghề làm 1 phát vào đời êm ntn thì còn tin đc ai nữa,thôi thỳ coi như bỏ tiền ngu vậy,ko thể đỡ đc cái trò đời vì tiền mà bán lương tâm thế này thì chắc có sống cũng ko thọ.đời mẹ ăn mặn đời con chắc khát lắm.với chút ít tôn trọng còn lại của em đối với chị như 2 con người với nhau em khuyên chị quay đầu là bờ chị ạ.....=((đừng làm cho những ng khác thêm mệt nhọc bức xúc ntn nữa chị nhé.ôi kết thúc 1 bà mod tốt bụng trong mắt nhiều ng.:))thất bại ta làm lại a/e lại tiếp tục chiến captcha nào:)

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

Đang chém sướng ở 2pic haphuong thì 2pic bị del, nên lâp 2pic cho anh chị em vào chém gió.

Lưu ý. thích chém gì thì chém, ko đc nói tục, chửi bậy, spam vô nghĩa, ko nói xấu người khác, vu khống, vv.vv..

Nào, chém tiếp đi nào.

P/s: Khi nào tớ còn thức thì sẽ thanks cho anh em tất cả các bài trong 2pic này nhé.
ai rảnh thì thank cho anh em luôn nha.
đúng là đang ham thì lại hãm chán ko đỡ đc.up cho chủ thớt

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
con haphuong chó thật, cái topic đang nóng từng độ c thế mà nó vào phá hoại tức cha chả là tức

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

huuu, box captcha bị nó xóa hết rồi, làm sao đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,514
Latest member
top5nhacaicom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week