Waiting for Answer 160.000 cũng scam sao @@

Status
Not open for further replies.
tớ report 10k nè :)
hôm nào làm cái kỹ lục 5k cho máu :p ngồi cả ngày trên cty được có 115k đây này, 160k là to phết rồi đấy chứ, ngày 1 vài vụ thế tháng chẳng 6 7 củ à @@ coi như đi làm công ăn lương =))

160k mà cũng scam đúng là tao lao thiệt . Cách đây khoảng 1 năm . vừa mới ló đầu vào mmo4me đã bị scam 1tr6 vì cái chiêu fake id trung gian .

Gà Ngon bây giờ có 60k/ 1kg ==> 160k mua được gần 3kg gà . Ăn hai ngày không hết :p
3kg gà thì sinh viên phải ăn đc cả tuần :D 1 ít đem kho, còn lại làm ruốc :p

3kg gà thì sinh viên phải ăn đc cả tuần :D 1 ít đem kho, còn lại làm ruốc :p

Nếu biết chế biến là được 1 mâm thịnh soạn đấy, nè nhé : 1 phần luộc, 1 phần rang gừng, cổ cánh thì tỏi mẻ . Mua thêm 1 ít rau dưa nữa là có 1 bữa ngon đãi khách rồi :D

Nếu biết chế biến là được 1 mâm thịnh soạn đấy, nè nhé : 1 phần luộc, 1 phần rang gừng, cổ cánh thì tỏi mẻ . Mua thêm 1 ít rau dưa nữa là có 1 bữa ngon đãi khách rồi :D
đang tính theo khẩu phần sinh viên, có ăn là được rồi còn thích làm 1 mâm thịnh soạn nữa à =))

mình còn từng bị ăn quả cam giá có vài rub, tính ra chắc chỉ khoảng 2-3K thôi nhé. 160K là miếng to rồi đấy bạn ơi. Thời buổi này mọi giao dịch đều phải cẩn thận thôi, trung gian dưới 100K không mất fee kìa các bạn

Tình hình là có mua coupon Facebook của @happymmo , không xài được, pm bác tối qua đến h vẫn không trả lời.
THôi để waiting for answer nhé, mà 99% là scam rồi đó. Vì thấy mới login vào 4rum chiều nay mà,
Chat thì nói đang học bên Nhật, cái Đinh Công Mạnh học bên Nhật, WTF bên đó 160k to lắm sao.
160k được 1 em BJ rồi nhen :p

Gà Ngon bây giờ có 60k/ 1kg ==> 160k mua được gần 3kg gà . Ăn hai ngày không hết :p
chuẩn phết, 160k mà mua 1 kg gà và ít bia lên thì phê lòi mắt rồi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week