• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 170 PP ver , rate 19.3 , VCB , trung gian

Status
Not open for further replies.
Topic cũ bị mấy bác dìm kinh quá , hạ rate cho các bác xúc vậy :D

Mình cần sell 170 pp ver , nguồn offer , rate 19 , VCB , trung gian , fee trung gian buyer chịu

P/s : Mình không cho teamview và hỏi site thánh toán , mình sell nhiều rồi và chưa dính phốt vụ nào cả, search tên mình trên 4rum sẽ rõ :D , nhiều bác không mua mà teamviu dò site đang chơi( trường hợp này gắp nhiều rồi ), cho các bro teamview thì nát site em đang chơi :D

Min buy : 50$

Yahoo : tammaolaanh_vn007

TUẦN NÀO CŨNG CÓ TỪ 100 >> 200 pp nhé

Xác nhận làm trung gian cho em, buyer lien hệ tớ giao dịch nhé.

tình hình là hôm qua mua pp của bạn xong bị limit luôn... bạn có thể gởi mail cho paypal , xác nhận nguồn tiền bạn đã gởi qua cho mình không

mong bạn giúp đỡ

_ Bạn xem lại đi nhé . Mình thấy mấy hôm nay bạn buy của nhiều người lắm , nếu bạn limit nguồn tiền của mình , tiền của mình là tiền bẩn thì acc mình cũng limit rồi , acc mình vẫn bt nhé . hôm qua cậu buy của những ai , mình chắc chắn hôm qua cậu buy ko chỉ của riêng mình , khả năng cậu buy, sell nhiều bị limit, kiểm tra lại đi , đừng đổ oan cho người khác , ảnh hưởng đến việc làm ăn của mình .
_Cậu buy 72pp hôm qua , cậu xem người bên dưới buy của mình 100 pp hôm trước có thấy kêu ca gì không ?? :)

ok đã gd xong 100PP vs ban này;)

_ Tiền sạch hay bẩn nhìn cũng biết , tiền bẩn buy sell cho nhiều người chẳng lẽ đến giờ mình vẫn sống

Last edited:
tình hình là hôm qua mua pp của bạn xong bị limit luôn... bạn có thể gởi mail cho paypal , xác nhận nguồn tiền bạn đã gởi qua cho mình không
mong bạn giúp đỡ

Tạo một cái topic khác trong phần support up hết toàn bộ quá trình giao dịch và email từ PayPal đi cậu. Thằng này bán mà không cho check team từ hôm bữa đã nghi rồi. Làm tiền nhiều như vậy không có thằng nào ngu mà đi sell nó sẽ with hết

Tạo một cái topic khác trong phần support up hết toàn bộ quá trình giao dịch và email từ PayPal đi cậu. Thằng này bán mà không cho check team từ hôm bữa đã nghi rồi. Làm tiền nhiều như vậy không có thằng nào ngu mà đi sell nó sẽ with hết

up proof pp xem thằng thớt giao dịch với bao nhiêu người và kiếm thêm người report nha , mình giao dịch cũng ko ít người đâu bạn ạ , có ai mua pp của mình mà limit thì cứ kêu họ hết vào nhé , bạn kia mua 100 pp của mình có sao đâu , nếu pp bẩn thì bạn đó cũng limit rồi , nếu pp của chủ thớt giao dịch với mỗi mình tôi mà limit , thì pp của tôi mới có vấn đề nhé

Cần thì kêu mod khôi phục lại tất cả topic bán pp của tôi nhé, chẳng nhẽ pp bẩn bây h mới mít . Không cho teamviu tranh nát site thôi bro ạ ,

Bây h có cả dịch vụ sủa thuê hả :D , mấy con nhà mình bị đánh bả chết hết rồi , đang tính mua con mới

có thằng nghe hiểu là được rồi :D

thành phần gato hết việc , chưa tiêm phòng , mình ko chấp bạn ạ , thách cả bạn thớt report nick pp của mình với bên paypal :D
xem nick bạn bạn ấy giao dịch với bao nhiêu người ( đảm bảo 100% bạn ấy mua và sell ko chỉ 1 mình mình , hôm qua bạn ấy buy mình 100 tầm trưa chiều lại sell 6 mấy pp , ko nhớ nữa ), nick mình chơi mmo từ 2012 đến h , giao dịch cũng ko biết bao nhiêu lần rồi , tốt xấu ai cũng biết , ko như mấy nick clone 2014 nhé :D

Còn thành phần như bạn bên trên mà cứ thích soi mói người khác thì đời ko khá lên được đâu
Mình chỉ sợ mấy thằng đàn ông mà tính soi mói giống đàn bà thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week