• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 170 PP ver , rate 19.3 , VCB , trung gian

Status
Not open for further replies.
thành phần gato hết việc , chưa tiêm phòng , mình ko chấp bạn ạ , thách cả bạn thớt report nick pp của mình với bên paypal :D
xem nick bạn bạn ấy giao dịch với bao nhiêu người ( đảm bảo 100% bạn ấy mua và sell ko chỉ 1 mình mình , hôm qua bạn ấy buy mình 100 tầm trưa chiều lại sell 6 mấy pp , ko nhớ nữa ), nick mình chơi mmo từ 2012 đến h , giao dịch cũng ko biết bao nhiêu lần rồi , tốt xấu ai cũng biết , ko như mấy nick clone 2014 nhé :D

Còn thành phần như bạn bên trên mà cứ thích soi mói người khác thì đời ko khá lên được đâu
Mình chỉ sợ mấy thằng đàn ông mà tính soi mói giống đàn bà thôi

T có nói gì nguồn tiền hay acc của bẩn đâu nhỉ? T chỉ nói buyer lập topic mới bên phần support và t nói bán mà không cho team. Thế không phải đúng sự thật à? Nếu t nói sai thì chỉ ra t sai chổ nào còn đúng thì sao lại cải t. Ngon thì việc gì phải lồng lộn lên như con dog điên thế? Thế người ta lập PayPal ra là để mua bán với mình m thôi à. lí sự cùn thế?

thành phần gato hết việc , chưa tiêm phòng , mình ko chấp bạn ạ , thách cả bạn thớt report nick pp của mình với bên paypal :D
xem nick bạn bạn ấy giao dịch với bao nhiêu người ( đảm bảo 100% bạn ấy mua và sell ko chỉ 1 mình mình , hôm qua bạn ấy buy mình 100 tầm trưa chiều lại sell 6 mấy pp , ko nhớ nữa ), nick mình chơi mmo từ 2012 đến h , giao dịch cũng ko biết bao nhiêu lần rồi , tốt xấu ai cũng biết , ko như mấy nick clone 2014 nhé :D

Còn thành phần như bạn bên trên mà cứ thích soi mói người khác thì đời ko khá lên được đâu
Mình chỉ sợ mấy thằng đàn ông mà tính soi mói giống đàn bà thôi
sao cậu này cứ thích phân biệt nick năm 12 với nick năm 14 thế nhỉ.chưa chắc nick 10,11,12 đã tốt hêt đâu nha.cái kiểu nghĩ mình tham gia lâu đi cười nhạo nick mới.còn vấn đề pp tớ miễn bàn đến.

T có nói gì nguồn tiền hay acc của bẩn đâu nhỉ? T chỉ nói buyer lập topic mới bên phần support và t nói bán mà không cho team. Thế không phải đúng sự thật à? Nếu t nói sai thì chỉ ra t sai chổ nào còn đúng thì sao lại cải t. Ngon thì việc gì phải lồng lộn lên như con dog điên thế?

có luật là cứ buy pp là cho teamview ah , mình khẳng định với bạn là những người bán pp trong 4rum cũng nhiều người ko cho team nhé :) , vì tránh lộ site ngon bạn ạ
Mình ghi rõ trong rules : ai theo được rules của mình thì hãy pmm yahoo buy thôi , buy hay ko là quyền của các cậu mà , mình còn ghi rõ là :ai ko mua xin miễn cmt trong topic

sao cậu này cứ thích phân biệt nick năm 12 với nick năm 14 thế nhỉ.chưa chắc nick 10,11,12 đã tốt hêt đâu nha.cái kiểu nghĩ mình tham gia lâu đi cười nhạo nick mới.còn vấn đề pp tớ miễn bàn đến.

có nghĩa là mình bán tiền bẩn thì nick mình ra đảo lâu rồi bạn ạ ,chứ ko tồn tại được 2 năm đâu, ý mình là như thế

Mà 2 bạn trên là người bị hại ah :D

có nghĩa là mình bán tiền bẩn thì nick mình ra đảo lâu rồi bạn ạ ,chứ ko tồn tại được 2 năm đâu, ý mình là như thế
uhm.pp limit là chuyện như cơm bữa mà.đâu phải tiền bẩn mới bị limit đâu.sạch mà giao dịch nhiều,nội dung giao dịch ko rõ ràng thì cũng dính hết ah.

uhm.pp limit là chuyện như cơm bữa mà.đâu phải tiền bẩn mới bị limit đâu.sạch mà giao dịch nhiều,nội dung giao dịch ko rõ ràng thì cũng dính hết ah.

_ Mình cũng nóng thật , tại mình bực với bạn bên trên , bạn ấy chưa rõ đầu đuôi bạn HMIT kia như nào mà đổ luôn tại mình , bằng chứng bạn buy 100pp hôm trc của mình vẫn ko sao , bạn HMIT mua nhiều nguồn chứ ko riêng của mình, mình sell pp cũng nhiều lần rồi , bạn trung gian linhdung , 1 số bạn acc verify ....còn buy pp của mình , hỏi xem acc pp các bác ấy mít chưa

_ Mình cũng nóng thật , tại mình bực với bạn bên trên , bạn ấy chưa rõ đầu đuôi bạn HMIT kia như nào mà đổ luôn tại mình , bằng chứng bạn buy 100pp hôm trc của mình vẫn ko sao , bạn HMIT mua nhiều nguồn chứ ko riêng của mình, mình sell pp cũng nhiều lần rồi , bạn trung gian linhdung , 1 số bạn acc verify ....còn buy pp của mình , hỏi xem acc pp các bác ấy mít chưa
uhm.tại lúc đầu thấy cậu nói với thái độ đó nên cũng thấy bức xúc thay newbie như mình nên vào góp ý chút.chứ chẳng gét ai hay bênh vực ai cả, còn nếu cậu giữ được hòa khí tốt,bớt thái độ như trên thì sẽ được mọi người tồn trọng thôi.hj.mình cũng là người đi sell pp mà.may chưa có ai kêu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week