Event 18 card điện thoại, cho những câu chúc

Status
Not open for further replies.
thớt ở HN mình cho vài con hàng.
:D
gái giờ cần gì đẹp trai, cứ ggàu là theo.

:p chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau mà thôi ! :D

chú thớt sớm tìm dc nguồi đàn ông của đời mình

Thế giới này còn nhiều gái lắm bác ợ, chúc bác mau mau có bạn gái mới

ah , hôm nay thứ 4 ko có ra kết quả xổ số HCM, nên lấy kết quả xổ số Đà Đẵng hôm nay, 9h30 mình sẽ pm từng yh trúng thưởng, để đưa card đt

Mình xấu trai , khó lắm mới có bạn gái, có được 3 tháng bị bạn gái bỏ theo trai.
Thật là thất vọng bản thân, cần những câu chúc tốt đẹp để sớm có bạn gái mới.
18 card điện thoại 20k/card, cho những câu chúc dựa vào kết quả sổ xố tp HCM chiều nay.
lấy 2 số cuối giải 8,7,6,5,4
lấy 3 số cuối giải 3,2,1,ĐB.
Topic mình lập hồi sáng phạm vi mod xoá mất tiêu, do câu like vô ý, giờ a e chúc lại, xin các pác đừng có like, mod xóa topic đó, để còn nhận câu tốt đẹp, và các pác còn nhận card đt

thớt có nhầm ko vậy. thứ 4 làm gì có HCM

chúc bác ngày càng có nhiều gấu xinh chân dài, ngoan hiền, giỏi giang, đảm đam, đáng yêu, tốt bụng, chung tình. :D

ôi cứ nghĩ mình yêu con gái cho tới khi tôi gặp người đàn ông của đời mình :p:p:p

ah , hôm nay thứ 4 ko có ra kết quả xổ số HCM, nên lấy kết quả xổ số Đà Đẵng hôm nay, 9h30 mình sẽ pm từng yh trúng thưởng, để đưa card đt

đang lấy miền nam thì phải lấy đồng nai chứ. thớt chơi ko đẹp rồi. thớt nói HCM thì là của miền nam. mà hôm nay miền nam lấy Đồng Nai mới đúng

Gái gú là phù du, thầy u là tất cả. Nhưng dẫu sao có gái vào sẽ làm thớt đầu óc minh mẫn kiếm nhiều tiền cho thầy u vui.
Chúc bác thớt sớm có gái dẫn về nhà :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week