New 1992 coin pay về ví sau 5p

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Mình chưa hiểu lắm. Tạo một giao dịch mới với các lệnh như trên, kiểu gì cũng phải có Key để log vào.
Việc bảo mật Key khi log vào MEW thì bên MEW họ lo. Nếu như nó lấy được thì phải hack được ở site MEW.
Mình có mua token từ việc chuyển dạng này nhưng ETH không phải là 0 và đã thành công.
Nếu có link đã có trường hợp như cậu nói thì hay quá. :)
Tôi nghe bọn nó kêu có cách lấy như vậy , nhiều khi nó làm những điều mình k tưởng sao , k gì là k thể bác à , tốt nhất đừng sell lung tung :D

Reactions
248
MR
0.059
Tôi nghe bọn nó kêu có cách lấy như vậy , nhiều khi nó làm những điều mình k tưởng sao , k gì là k thể bác à , tốt nhất đừng sell lung tung :D
Bọn nào nói mình cũng cần link của bọn nó nói. Việc bảo mật Key là điều tất yếu nhưng ở dạng này hack được key không phải dễ bởi phải can thiệp trực tiếp vào trong MEW. :)
Mình sẽ up proof con này khi nhận được, hiện tại tại đang pending do gas price set có 1. :p

mlhoang9x

Hero
Reactions
763
MR
1.280
mình nhận rồi tuy nhiên cũng không đáng lo vì mew toàn rác eth không quá 0.001,còn vấn đè hack được hay không thì mong pro vào chi giáo để anh em biết mà tránh. cảm ơn rất nhiều.

thanganh1000

Senior
Reactions
72
MR
1.067
Bọn nào nói mình cũng cần link của bọn nó nói. Việc bảo mật Key là điều tất yếu nhưng ở dạng này hack được key không phải dễ bởi phải can thiệp trực tiếp vào trong MEW. :)
Mình sẽ up proof con này khi nhận được, hiện tại tại đang pending do gas price set có 1. :p
Proof mình nè bác

Attachments

130.7 KB · Views: 45

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,519
Latest member
itszaryab

Most viewed of week