• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 19pp add 17mail rate 16, ACB mua chịu fee

Status
Not open for further replies.
mail bi khóa không giao dịch được, add vào PP ko báo lỗi : This e-mail address is already in use. Please select another e-mail address
This email address is already linked to a PayPal account. Please log in to your PayPal account with this email address to receive the payment.
đùa nhau ah, pp báo là mail đã bị rút, đưa mail cho rồi bị vầy đây

This email address is already linked to a PayPal account. Please log in to your PayPal account with this email address to receive the payment.
đùa nhau ah, pp báo là mail đã bị rút, đưa mail cho rồi bị vầy đây
bay nhe cau moi dua 1 mail 1$ add thu ma ko dc bao loi chu to ko an gi cua cau. mail cau bi loi cau ban hang kieu do vay ma keu ca gi, chu to khong dung den tien cua cau nhe.

bay nhe cau moi dua 1 mail 1$ add thu ma ko dc bao loi chu to ko an gi cua cau. mail cau bi loi cau ban hang kieu do vay ma keu ca gi, chu to khong dung den tien cua cau nhe.
cậu đừng nói thế, mình rút các mail còn lại ko vấn đề gì, sao cậu rút lại bị như thế, thích thì keu 1 men trung gian, mình còn 10 mail nữa đây, đưa họ rút luôn xem có mail nào bị vấn đề ko, cậu mua hàng kiểu đó kêu ca ng khác bán hàng kiểu đó, nhãm!

Nó báo vậy là mail đó đã được add vào acc paypal rồi
vấn đề là mail mình appcasher trả 1$, mình có 19 mail như vậy, mail mới tạo đàng hoàng chưa add pp nào cả cho đến khi send mail đầu tiên cho changquytu, sau đó mình rút các mail về pp thì đc het, hiện còn 10 mail còn zin đây, thích làm sáng tỏ thì kêu trung gian vào mình send 10 mail miễn phí cho trung gian rút luôn (ko đòi tiền, ko đòi lại mail) để xem có mail nào bị tình trạng đã add pp ko!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week