SCAM 1cpaleads.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Time 3 ngày, h qua ngày t9 chưa thấy pay mà k nói một câu, vậy nên nghĩ sao đây, dẫu biết là bận nhưng có gì cungz để lại 1 câu. Qua t3 mà chưa pay thì mời mod vào lv vậy
sợ scam thì xin ad hoàn tiền lại, chưa có bằng chứng rõ ràng mà kêu này nọ nghe mệt vl

sợ scam thì xin ad hoàn tiền lại, chưa có bằng chứng rõ ràng mà kêu này nọ nghe mệt vl
Quan trọng là pm ad k trả lời, đã nhiều lần rùi chứ k phải tới bây giờ, k riêng mình tôi không được pay mà nhiều người, méo hiểu ad, nếu được cũng mong đc hoàn tiền, chứ mang tiếng ủng hộ site việt mà cứ tới lần nào pay cũng đợi gần chục ngày

New paid

Mình đã tìm được người hỗ trợ mình bên mảng ptc này. Mọi việc đã ổn định, thời gian sắp tới sẽ phát triển mạnh hơn nữa. Mong mọi người ủng hộ team mình.
Thanks

Last edited:
Mình đã tìm được người hỗ trợ mình bên mảng ptc này. Mọi việc đã ổn định, thời gian sắp tới sẽ phát triển mạnh hơn nữa. Mong mọi người ủng hộ team mình.
Thanks

Ủng hộ PTC Việt hy vọng mấy site của ad phát triển lên 1 tầm cao mới cho ae nước nhà đc nhờ :D

Ủng hộ PTC Việt hy vọng mấy site của ad phát triển lên 1 tầm cao mới cho ae nước nhà đc nhờ :D
Chắc chắn rồi e.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week