• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1k like facebook-50$-WMZ

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình đang mở 1 shop cho vợ bán hàng xách tay canada và cần tầm 1k like page nên lên nhờ ae giúp, tuy là nhờ nhưng mình vẫn trả lễ 0.05$/ 1like Việt Nam + 1 thank. Mình ko nhận like của dịch vụ nhé (tức là face like phải là face có hoạt động thật) anh em nào làm dịch vụ thông cảm :D. Ae chỉ cần like và để lại nick face + wmz trên topic này là được :D. Mình thanh toán qua wmz vào cuối ngày nhé :D

Page: https://www.facebook.com/bubushop.net

Page chưa có gì nhé, mới tạo thôi :D Cám ơn mọi người :D

Last edited:
Đã like 1 phát cho anh tũn, em ko có WMZ nên thôi vậy! :rolleyes:

Like cả 2 vc mi luôn

Toàn like bot với lại like nước ngoài ko à :D

Ý bạn là sao, là dịch vụ đó hả, có thì pm yahoo mình đi :D

có ship hàng cả nước ko bác??? nếu ok thì sẽ ủng hộ bác!!! :D

à có gò vấp ta ở bình thạnh!! thế chắc ship là ok rồi!!! :D

BuBuShop với phương châm bán hàng bằng cái Tâm nên các bạn không phải lo hàng nhái hàng giả nhé.
Bảo đảm hình chụp thế nào thì hàng thật như thế ấy.
BuBuShop cũng tạo luôn điều kiện cho các bạn muốn kinh doanh nhưng có ít vốn hoặc không có vốn luôn nhé
Đã V Liked ;)

Cám ơn anh em nhiều nhé, chỉ có 3 người mình thấy được số z dưới chữ ký là @DrDos, @ngheomacotinh với 1 bạn trên page của mmo4me, còn lại các ae khác ko chịu nhận trả lễ của mình nên cũng chả biết làm sao, thôi để lo cho bx xong quay lại làm event nhé :D

Cám ơn anh em nhiều nhé, chỉ có 3 người mình thấy được số z dưới chữ ký là @DrDos, @ngheomacotinh với 1 bạn trên page của mmo4me, còn lại các ae khác ko chịu lấy tiền mình cũng chả biết làm sao, thôi để lo cho bx xong quay lại làm event nhé :D

nhận tiền của bác ngại quá. Vậy để mình nhờ bạn bè like cho chắc đc khoảng vài chục like gì đó. coi có đc k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week