• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1k like facebook-50$-WMZ

Status
Not open for further replies.
nhận tiền của bác ngại quá. Vậy để mình nhờ bạn bè like cho chắc đc khoảng vài chục like gì đó. coi có đc k
Ngại gì mà ngại bạn, mình đã nói mình trả lễ đàng hoàng mà, cứ like VN thì bạn post nick face lên mình trả lễ đầy đủ, đừng ngại nhé :D

Thank ae nhé, cứ tình hình ko ai lấy tiền chắc mình lấy tiền làm event quay random luôn :D
mình đang cần tiền, mình chỉ lấy 0.01$ 1 like, bạn chịu ko bạn??? mình đang thật sự cần tiền bạn à...hjc

mình đang cần tiền, mình chỉ lấy 0.01$ 1 like, bạn chịu ko bạn??? mình đang thật sự cần tiền bạn à...hjc
Nếu bạn kéo dc like vn thì mình trả đủ 0.05 luôn chứ mình ko ép giá bạn đâu, cứ like xong quăng nick fake lên mình check là mình paid à, mình paid tối giờ này nhé, ban ngày mình bận lắm nên ko paid được đâu :D

Nếu bạn kéo dc like vn thì mình trả đủ 0.05 luôn chứ mình ko ép giá bạn đâu, cứ like xong quăng nick fake lên mình check là mình paid à, mình paid tối giờ này nhé, ban ngày mình bận lắm nên ko paid được đâu :D
uhm, mình cám ơn bạn trước nha, mình tăng like giúp bạn đây. ^^. mà check kiểu gì thế bạn???

uhm, mình cám ơn bạn trước nha, mình tăng like giúp bạn đây. ^^. mà check kiểu gì thế bạn???
Trong trang quản trị page có thống kê, bạn cứ quăng nick face lên mình check xem đã like chưa là mình thanh toán

ok, khi nào đủ 500-1k like mình sẽ bảo. mà 1 like là 0.05$ luôn à???
Mình có nói rõ trên trang 1 nhé bạn, chỉ có like Việt Nam mình mới trả giá đó. Còn like nước ngoài thì có người làm cho mình 5k like có gần 200 ngàn rồi
tuy là nhờ nhưng mình vẫn trả lễ 0.05$/ 1like Việt Nam + 1 thank, like nước ngoài nếu sll thì pm yahoo mình nói chuyện riêng nhé

Ngại gì mà ngại bạn, mình đã nói mình trả lễ đàng hoàng mà, cứ like VN thì bạn post nick face lên mình trả lễ đầy đủ, đừng ngại nhé :D
Cái này cứ gửi link nhờ bạn bè like hộ thôi. cũng chả rõ đc bao nhiêu người like thớt ah :D:D

like 10000 phát thì cũng bội tiền đấy nhỉ :D

với giá này bạn đi thuê kéo like đi 3 triệu 10k like hoặc còn rẻ hơn đấy

like cho bác 2 cái rồi, bác đừng sent tiền nhé, hồi đó xài tool của bác :D

Cám ơn anh em nhiều nhé, chỉ có 3 người mình thấy được số z dưới chữ ký là @DrDos, @ngheomacotinh với 1 bạn trên page của mmo4me, còn lại các ae khác ko chịu nhận trả lễ của mình nên cũng chả biết làm sao, thôi để lo cho bx xong quay lại làm event nhé :D

ặc chỉ vô ủng hộ bác là chính và tiện xem xem có hàng đẹp ko mua tặng gấu 1 cái vì sắp sinh nhật gấu thôi!!! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week