• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1k like facebook-50$-WMZ

Status
Not open for further replies.
Nếu giá tốt thì mua facebook ads voucher mà chạy còn không nên dùng addmefast hay những site tăng like nc ngoài nếu thực sự hiểu về facebook fanpage :)

Mình đang mở 1 shop cho vợ bán hàng xách tay canada và cần tầm 1k like page nên lên nhờ ae giúp, tuy là nhờ nhưng mình vẫn trả lễ 0.05$/ 1like Việt Nam + 1 thank, like nước ngoài nếu sll thì pm yahoo mình nói chuyện riêng nhé :D. Ae chỉ cần like và để lại nick face + wmz trên topic này là được :D. Mình thanh toán qua wmz vào cuối ngày nhé :D

Page: https://www.facebook.com/bubushop.net

Page chưa có gì nhé, mới tạo thôi :D Cám ơn mọi người :D
Cái này nằm ở BOX này ổn hok em trai !?

Mua bán Like trá hình nè thiì ào Box Sell, Buy Or Trade chứ nhỉ

like ho 1 cai.
Ma hoi truoc minh nho' co' may trang ban' like VN co 10k co' 2 hay 3tr VND thoi.
Gia nay la rat good.

Ko biet chu topic co ship them hang dien tu hoac mat hang gi cho nam gioi ko chu ko co ban gai nen ko mua dc may mat hang kia :oops:

like ho 1 cai.
Ma hoi truoc minh nho' co' may trang ban' like VN co 10k co' 2 hay 3tr VND thoi.
Gia nay la rat good.

Ko biet chu topic co ship them hang dien tu hoac mat hang gi cho nam gioi ko chu ko co ban gai nen ko mua dc may mat hang kia :oops:
Quan trọng là mình ko xài like VN của dịch vụ mình có nói rồi mà, còn vụ síp siếc gì mình ko bàn trong 4rum nhé :D

Mình có nói rõ trên trang 1 nhé bạn, chỉ có like Việt Nam mình mới trả giá đó. Còn like nước ngoài thì có người làm cho mình 5k like có gần 200 ngàn rồi
check nick face có nghĩa là mình sẽ đưa tất cả những nick face đã like dùm bạn để bạn check là post lên hết lun á???? hay chỉ lấy nick face của mình thôi???

Làm cái event cho xôm tụ đi bác ơi...! chứ like trả tiền thế này k ai lấy đâu :)
Thêm phát like nữa nào....!

Sáng sớm đi nhờ like giúp :D:
Le Van
Phuc Nguyen
Juici Candy
Ko Quan Tam
Ca Fe Mưa
Dùng Trần
X Hai Hoang

Và cuối cùng là e này: Z274977937777
:D

Stop nhé các bạn, mình đã mua đủ số lượng cần like. Chút nữa mình sẽ thánh toán qua wmz cho các bạn ở trên nhé :D

Sáng sớm đi nhờ like giúp :D:
Le Van
Phuc Nguyen
Juici Candy
Ko Quan Tam
Ca Fe Mưa
Dùng Trần
X Hai Hoang

Và cuối cùng là e này: Z274977937777
:D
Đã send bạn manhngan86 3 like= 0.15$, bạn hoangkyem 7 like = 0.35$ qua wmz, các bạn kiểm tra nhé, giờ mới rảnh log vào wmz để paid, cám ơn các bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week