SCAM 1k$ paypal addmail, mmo4me: htmlprocode, yahoo: nguyenvietminh69

Mình nghĩ nó ko lấy được đâu . Mới xem thì nó add mail nó tới pp thì pp sẽ gửi 1 mail confim tới mail của bạn gồm dãy 20 kí tự. bạn ko confim nó ko lấy được tiền qua mail khác đâu. Trước mình từng bị 1 lần rồi. Hình như phải đợi pp để nó giải quyết tranh chấp xong là ok thôi
=)) để r xem nó có tìm đến nhà ko nhé, có thằng qua tết mặc áo juv =))
P/S : có thằng clone =))

mấy hôm nay hóng vụ mấy thím kia tố cáo mà chẳng đâu tới đâu ủng hộ tiền để nó đi tố cáo mà nó củng k đi không biết thím này thế nào

Ok bác chắc chắn rồi. Mai em sẽ lên C45 trình báo, vụ này phải làm tới chứ, không thể để cho tụi scam tung hoành vậy đc.

mấy hôm nay hóng vụ mấy thím kia tố cáo mà chẳng đâu tới đâu ủng hộ tiền để nó đi tố cáo mà nó củng k đi không biết thím này thế nào
bởi thế mình chả tha thiết với những vụ thế này tí nào đây là vụ cuối cùng nên chỉ toàn nói mồm vì vĩnh biệt mấy bố bị scam luôn :p

Không cần các bác ủng hộ em cũng sẽ làm tới, vì đơn giản em ức chế lắm, nó ăn cắp xong rồi lại còn đi tống tiền lại em nữa. Nếu phải mất tiền thì em cũng chơi tới bến

Mới hôm qua coi trên Chuyển Động 24h có tin là khoảng 10 ngày nay C50 đã bắt dc rất nhiều thằng lừa đảo qua mạng . Lại có thằng sắp vào tù rồi . 20 triệu chứ ít ỏi gì đâu :D

Mới hôm qua coi trên Chuyển Động 24h có tin là khoảng 10 ngày nay C50 đã bắt dc rất nhiều thằng lừa đảo qua mạng . Lại có thằng sắp vào tù rồi . 20 triệu chứ ít ỏi gì đâu :D
Thằng này sẽ sớm đi thôi, dù mất thì em có thể vứt, e làm đc 1k thì các bác cũng hiểu em ko thiếu vài đồng để cho nó vào tù. E chỉ hi vọng mmo chúng ta sẽ ko còn những thằng chó chuyên đi ăn trên mồ hôi nước mắt của người khác. Chỉ riêng tội chiếm đoạt tài sản, tống tiền, và lừa đảo thì nó cũng mọt gông rồi :D

Không cần các bác ủng hộ em cũng sẽ làm tới, vì đơn giản em ức chế lắm, nó ăn cắp xong rồi lại còn đi tống tiền lại em nữa. Nếu phải mất tiền thì em cũng chơi tới bến
nếu bạn làm tới cùng nhớ 2 thánh @vietlove @monkey247 điều tra dùm nek mod đâu rồi không biết gần 5 trang rồi

Thằng này sẽ sớm đi thôi, dù mất thì em có thể vứt, e làm đc 1k thì các bác cũng hiểu em ko thiếu vài đồng để cho nó vào tù. E chỉ hi vọng mmo chúng ta sẽ ko còn những thằng chó chuyên đi ăn trên mồ hôi nước mắt của người khác. Chỉ riêng tội chiếm đoạt tài sản, tống tiền, và lừa đảo thì nó cũng mọt gông rồi :D
đọc xong vào like luôn :D thấy mến bác rồi đó :D

tiền paypal là tiền ảo hợp pháp, thớt cứ làm tới đi :D

tiền paypal là tiền ảo hợp pháp, thớt cứ làm tới đi :D
xin thưa với bạn tiền ảo hoàn toàn ko có cái nào là ko hợp pháp cả chỉ có 1 cái là chấp nhận hoặc ko chấp nhận, chấp nhận ở đây là đc nhà nước bảo vệ các vấn đề liên quan đến khi site die hay site đó scam giống kiểu LR té ấy, chứ ko hề có 1 tiền ảo nào là phạm pháp hết bạn nhé .

https://mmo4me.meo4.info/threads/ngan-chan-phat-tan-virus-khi-teamviewer.221020/
mấy thím vào đây đọc cách tránh lun nha bài chủ bị thớt xoá mất rồi hên còn bài fake này
Thank bác. Anh em cùng đọc và rút kinh nghiệm nhé. Mình ko nghĩ là nó hack đc nên mới vội vàng như vậy, nhưng nó sẽ sớm ra đi thôi vì tài khoản paypal của nó đã add mail của em vào, sớm hay muộn thì CA cũng sẽ điều tra ra, và còn IP nó đăng nhập vào các diễn đàn, email....nghiệp vụ của các anh công an sẽ sớm tìm ra thôi. Thằng này là tội phạm hết sức nguy hiểm vì nó đã scam rất nhiều rồi :D

Có loại virus kiểm soát session mail mà chủ nhân ko hề thay biết, chia buồn thread :(

tội cho cậu thớt, làm net thật sự rất khó khăn, tới ngày đc pay chờ mong mỏi mệt, mà c lại hành xử ko suy nghĩ, nếu chịu chờ with thì cũng t3 tuần sau có $ về bank rồi, dù sao cũng ủng hộ cậu chơi tới cùng với thằng này. Mod thì chắc đang tổng hợp dùm cậu xem có clone của nó vào đây hóng ko thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week