1m67, 60kg, đầu to, vai bé, chân to, tay nhỏ, da đen ... mặc quần áo như nào đây các bạn?

Tuy gầy nhưng cái khoản xxx cũng đc 15-20phút :D:D:D:D
gầy với XXX nó lq gì đâu nhở :( ý mình nói mấy ông kia sao lại kêu bạn ý giảm cân ý, nặng xương thì 60KG mà 1m65 xem ra vẫn ốm chứ ko phải mập, giảm 10KG thì có nước da bọc xương :((

gầy với XXX nó lq gì đâu nhở :( ý mình nói mấy ông kia sao lại kêu bạn ý giảm cân ý, nặng xương thì 60KG mà 1m65 xem ra vẫn ốm chứ ko phải mập, giảm 10KG thì có nước da bọc xương :((
à vậy à nhưng gầy vẫn liên quan tới xxx mà

Chưa nghê câu " Người gầy thầy d*t à ":D:D:D

Zin hơi bó + thung chơn + Dày (thêm cái đế) + Thắt lưng bản to + Áo khoác Da trâu hàng hiệu + SH150i + IP6 plus Gold => chuẩn men 2015
=)) mặc gì cũng ok miễn sao có 2 cái sau " SH150i với con 6+ " là ok gái theo ngay chả cần ăn mặc chi cho đẹp áo 3 lỗ quần đùi vẫn ok =))

à vậy à nhưng gầy vẫn liên quan tới xxx mà

Chưa nghê câu " Người gầy thầy d*t à ":D:D:D
cái này do sinh lý thôi ko LQ đến mập ốm đâu, ăn thua 1 phần do mình nữa :D
P/S : thread ơi ăn mặc do Gu thẩm mỹ mỗi người, ng khác thấy đẹp mình thấy ko đẹp cũng vậy thôi, mình ăn mặc lạ lắm chỉ cần mình cảm thấy thoải mái và vừa mắt mình chả cần quan tâm ai nghĩ nó xấu hay đẹp :p
Ng ta kêu đẹp mà mình mắc ko thoải mái và thấy xấu cũng thấy khó chịu lém.. Năm nay tết mà tớ mặc quần lửng áo thun thường thôi nà :oops:

cái này do sinh lý thôi ko LQ đến mập ốm đâu, ăn thua 1 phần do mình nữa :D
P/S : thread ơi ăn mặc do Gu thẩm mỹ mỗi người, ng khác thấy đẹp mình thấy ko đẹp cũng vậy thôi, mình ăn mặc lạ lắm chỉ cần mình cảm thấy thoải mái và vừa mắt mình chả cần quan tâm ai nghĩ nó xấu hay đẹp :p
Ng ta kêu đẹp mà mình mắc ko thoải mái và thấy xấu cũng thấy khó chịu lém.. Năm nay tết mà tớ mặc quần lửng áo thun thường thôi nà :oops:
có $ có tất cả :)

Chuẩn k phải vơ đũa cả nắm chứ gái giờ là vậy
MÀ nói thẳng ra chả cần SH150i nữa chỉ cần 1 em tầm 40tr như EX thêm 1 em 6+ là ok rồi =)) quần dùi áo thun cứ thế mà phang

nếu có gấu thì dắt gấu đi cho nó lựa hộ, còn FA thì cứ như mềnh quần lửng áo thun mà phang
Mà hình như thread 8x hả, vậy cũng khó cho thread nhỉ mình 9x nên chả quan tâm quần áo lắm vì chả đi đâu với cũng chả còn NY rồi nên cũng ko quan tâm ăn mặc toàn chơi quần lửng áo thun ko thôi :oops: mặc riết quen giờ ko mặc quần dài đc luôn..

MÀ nói thẳng ra chả cần SH150i nữa chỉ cần 1 em tầm 40tr như EX thêm 1 em 6+ là ok rồi =)) quần dùi áo thun cứ thế mà phang
Có lể chỉ cần vậy và tầm chút $ là dắt e vào nhà nghỉ tốt rồi nhỉ các bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chịu chả hiểu chuẩn mực của các cậu là gì. Mình theo hướng người thanh không mập. 1m73 nặng 55kg. Chẳng ai chê gầy. Ngoại trừ người lớn tuổi

Chịu chả hiểu chuẩn mực của các cậu là gì. Mình theo hướng người thanh không mập. 1m73 nặng 55kg. Chẳng ai chê gầy. Ngoại trừ người lớn tuổi
e cung giống bác đi đâu cung kêu gầy đã vậy còn xấu trai :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week