• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1tr tk gốc mạng mobi

Status
Not open for further replies.
quá chát
Nói như bác thớt thì
mình mà bán thẻ thì mình nạp 850 => 850 tk chính + 425 thưởng
mình dùng 850 để bán còn 425 thì dùng dần => lãi ( đấy còn chưa tính chiết khấu 8% )
haiz ...
:) cậu này nói dễ nghe nì =)) 850k cậu bắn mất 32k 1 lần thì chỉ còn 796k nhé 1 là 1tr1 bắn 32k ( x30 ) thì còn 1031k mình bán lại 850k. cậu lãi 181k
còn chuyện cậu nói nạp lúc km để bắn thì chỉ chơi đc lúc km 100% thôi nhé giờ chả ai dám chơi đâu :v

:) cậu này nói dễ nghe nì =)) 850k cậu bắn mất 32k 1 lần thì chỉ còn 796k nhé 1 là 1tr1 bắn 32k ( x30 ) thì còn 1031k mình bán lại 850k. cậu lãi 181k
còn chuyện cậu nói nạp lúc km để bắn thì chỉ chơi đc lúc km 100% thôi nhé giờ chả ai dám chơi đâu :v

thế còn 425KM đi đâu, 65k triết khấu nữa

do mình k dùng thẻ để nạp mà sim này đc cho nên k nói đến vấn đề chiết khấu thẻ :D
chưa kể nạp cho khách khách mua card hay bắn tiền cũng thối tiền lại đó pro :D có nơi mua card 100k thối ~ 5k

pro đem lên 5s hay diễn đàn sim số tụi nó chém còn ác hơn nữa :D vì bác ko sell sim chỉ sell tiền tk phải bắn mất phí 2 lần và để bắn hết số tiền đó cần ~ 3 ngày => ko ai rãnh để buy khi ko có lợi nhuận cao

tóm lại là thớt nên fix lại giá. chứ giá đó thì chát. thế thôi. ;)

chưa kể nạp cho khách khách mua card hay bắn tiền cũng thối tiền lại đó pro :D có nơi mua card 100k thối ~ 5k

pro đem lên 5s hay diễn đàn sim số tụi nó chém còn ác hơn nữa :D vì bác ko sell sim chỉ sell tiền tk phải bắn mất phí 2 lần và để bắn hết số tiền đó cần ~ 3 ngày => ko ai rãnh để buy khi ko có lợi nhuận cao
sell sim cũng đc mà sợ các bác lo scam thôi tk gốc 1200k km 1 300k km 2 50k

nói chung giá quá chát
Đơn giản vì nạp bằng thẻ ( hầu hết ai chả nạp lúc km 50%, mà nếu không nạp lúc đấy thì chứng tỏ họ cũng không cần quan tâm đến km 50 % nên cũng chả quan tâm việc mất thời gian mua nhỏ lẻ 30k/1lần, mua 1 - 2 lần định kì 1 tháng cho nhàn )
Nạp card = tiền nạp + 50% KM + thời hạn sử dụng + chiết khấu 3 - 5% ( nếu mua nhỏ lẻ đại lý )
Nạp = bắn tiền = tiền tài khoản gốc - 2k * số lần nạp
=> chênh lệch quá nhiều

1 tháng bác bán đc 300 triệu nó cho bác 25% luôn
còn đc lương cơ bản 3 triệu

8% là mức thấp nhất với mobi
VT là 5%

Thẻ game còn ăn nữa, gần như 1 nửa nếu bán đc nhiều
chị mình làm ở trung tâm 5 mobi ( cẩm phả ) thẻ bán ra > 200tr mới chiết khấu có 6.x % thôi cậu :v

200 tr mà ck 6.x %
=> công ty ăn chặn à
đến sim đa năng chiết khấu cũng 7% r

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member