2$ cho 1 app ios kiếm 5-10$ dễ dàng

mình sharre các bạn làm...rút đc 5$ thì sent mình 2$ fee thôi...:D:D:D:D...Cơ mà mất net ngon nhất rooig...App không hợp tác net này nữa:(:(..Srr bác
Inbox minh voi, lam duoc 5$ se GUI ban 2$ con neu am lam ngay duoc tam 50$ se GUI ban them nua. Xin cac ban thong cam cho ipad minh khong go duoc tieng viet

Inbox minh voi, lam duoc 5$ se GUI ban 2$ con neu am lam ngay duoc tam 50$ se GUI ban them nua. Xin cac ban thong cam cho ipad minh khong go duoc tieng viet
Cái này mất net ngon rồi (rate 0,1-0.6$) net này nó không làm ăn với bọn app này nữa nên chiến lâu....Thông cảm nhé

App mới ra và đang nổi..min rate mỗi app là 0,1 max là 0,5 có app 1,5$ (đk ios của bạn chưa cài app đó bao giờ)
Bạn nào đk thì pm yahoo mình nhé...Sẽ hướng dẫn các bạn lấy lại gấp 2 3 vốn
Yahoo: [email protected]
Bác nào tải về check mà có net Native thì pm mình nhé...Mình sẽ hướng dẫn lead app 0,2-0,6$
inbox tớ với tks

down 1 app dc 0.2$ chơi game lên 0.4$ 2` vl

App mới ra và đang nổi..min rate mỗi app là 0,1 max là 0,5 có app 1,5$ (đk ios của bạn chưa cài app đó bao giờ)
Bạn nào đk thì pm yahoo mình nhé...Sẽ hướng dẫn các bạn lấy lại gấp 2 3 vốn
Yahoo: [email protected]
Bác nào tải về check mà có net Native thì pm mình nhé...Mình sẽ hướng dẫn lead app 0,2-0,6$

Survey sonic rất ngon nhé...Bác nào làm ngon và đã rút đc thì SENT mình ít MỲ TÔM nhé...App đang rất ngon..
đã thanks inbox cho mình cái app với bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week