2 chữ "uy tín" giá 40$

Status
Not open for further replies.
1 lần nữa bác sem lại cái prefix màu đỏ là chữ gì ..?
quan trọng không phải click được bao nhiêu , mà là site đó h không còn ref để mà chơi nữa !
Bác hoàn toàn chả chịu đọc đóng góp của mọi người , có đọc rồi thì trong cơn nóng giận bác cũng chả để ý được , cái này em hiểu ! Bác cho là bác đúng đi ! cứ theo ý bác là bác XuanThuy không quân tử ! Thấy bác XuanTHuy hết lời rồi chắc bác ý cũng chán chả buồn đôi co . Em phục cho độ cứng đầu của bác :| . Em hết và chả góp ý nữa , nóng hết cả máu sắp mất bình tĩnh rồi :| .

tóm lại là bác XuanThuyC chơi thế là đẹp rồi, bồi thường cả cái SIM còn đòi hỏi gì nữa

@tanghien: nếu muốn bị cả mmo4vn chửi, thì xin mời cứ tiếp tục biện minh là mình đúng, điều đó tùy bạn! Xem cả cái topic này có ai ủng hộ bạn ko?

Lớn cả rồi!

Chuẩn :| Con ng có lòng tự trọng thì sẽ biết mà trả lại sim cho xuanthuyc.còn thik ý kiến này nọ =)) đây là cái loại ng cù nhầy thik ăn quỵt thì đúng hơn =)) nếu k muốn nói là loại biến thể của scam trước khi biến =))

close topic nào có ai muốn thế đâu close nào mod cho 4rum sóng yên bể lặng có 40$ thôi mà .ko ai có lỗi .close close close close close close close close close close close close close close close

thèm 40$ thì cứ nói thẳng ra, việc đêk gì phải nói vòng vo tam quốc :| ra vẻ cao cả lắm. ko cần thì trả lại cái SIM đi :-s
Tàu khựa :-s

thèm 40$ thì cứ nói thẳng ra, việc đêk gì phải nói vòng vo tam quốc :| ra vẻ cao cả lắm. ko cần thì trả lại cái SIM đi :-s
Tàu khựa :-s

anh em 4rum hòa giải ai lại đổ xăng vào lữa thế close topic đi mod ko lại xảy ra án mạng =))

Cảm ơn các bạn đã có lời ủng hộ!
Quan điểm trong giao dịch đó là mua hàng thì phải đúng tiền (ko tiền giả) và đúng hàng (ko hàng nhái, hàng đúng với giá cả trao đổi)
Việc giao dịch ko thành mình đã nhiều lần xin lỗi! Hiền bực thì cũng là điều dễ hiểu mà thôi! Mình ko trách gì bạn!
Việc sim đã đến tay bạn hay chưa thì mình ko rõ, vì mình nhờ người chuyển hộ. Và sang ngày hôm sau, sau khi nói chuyện với Hiền ko giải quyết đc gì mình đã bảo Tín thành ngừng chuyển phát (Hàng và vận đơn còn chưa lên hệ thống). Và Tín thành đã đồng ý không nhập kho ở HCM( trước khi chuyển về BD nữa)
Việc Hiền nhận đc sim hay chưa ko quan trọng, kể cả đã ĐKTT hay kick sim, sim này bạn mình có giấy xuất kho, có số seri ( mình cũng ghi lại) thì việc mình bảo bạn mình báo mất, lấy lại ko có gì khó. Kể cả ở Bình dương nơi Hiền đang ở, cứ vào mấy web sim số hỏi mình chắc đa phần họ đều biết nên điều đó là sự thực!
Chuyện này thực sự là do khách quan mà nên! Ko ai muốn cả!
Nếu Hiền bảo GD để mình giữ chữ tín. Ok! Mình sẽ tiếp tục tiến hành giao dịch! Dù biết khả năng rủi ro sẽ rất lớn!
Còn nếu giở bạn bảo đồng ý hủy GD, giữ sim (đó ko phải là cọc) thì mình cũng ok, con sim đó cũng chẳng đáng là bao, mình sẽ ko lưu ý nữa!

Tất cả chỉ là sự hiểu lầm giữa xuanthuyc và tanghien cả 2 đều là thành viên lâu năm của forum . Xuanthuyc đã pm và giải thích rõ với mình, AE làm ăn cùng nhau thì lâu lâu vẫn có bất đồng , nay đã giải quyết xong thì dĩ hòa di quý nhé . Mong mọi người hãy tôn trọng cả 2 vì cả 2 đều là thành viên lâu năm của forum có uy tín nhất định . Nên mong sau này nếu có chuyện gì thì các bạn dùng lời lẽ nhẹ nhàng hơn 1 tí nhé .
Close topic để tránh spam nửa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week