2 đệ tử em huấn luyện nè các bác, pro cuc :D

Trong đoạn video clip do một người Australia ghi lại, một chú chó nhà thản nhiên tấn công cá mập, rồi bình tĩnh bơi vào bờ như chưa hề có chuyện gì xảy ra.

Sự việc xảy ra tại vùng biển gần thành phố Broome, Australia. Trong clip, người ta nhìn thấy hai chú chó vàng đang tung tăng bơi lội. Quan sát sự khuấy động của làn nước, có thể đoán, vài con cá mập đang “oanh tạc” ngay gần khu vực đó.

Đang thong thả bơi, đột nhiên, một chú chó ngụp xuống nước và tấn công dũng mãnh :m144:cá mập. Không biết số phận của “nạn nhân” ra sao. Chỉ biết rằng, sau vụ va chạm, chú chó “tỉnh bơ” bơi tiếp vào bờ.:suprised

“Con chó đang cắn cá mập. Thật là khó tin. Tôi đang chứng kiến tất cả”, Russell Hood-Penn – tác giả của đoạn clip – thuyết minh.

Cuối clip, xuất hiện hình ảnh xác của một con cá nược dạt vào bờ. Có thể, đó chính là lý do khiến nhiều cá mập tập trung gần đó tới vậy.

Ngay khi đăng tải lên YouTube, clip đặc sắc này đã thu hút tới 27 triệu:m097: lượt truy cập, và trở thành câu chuyện “truyền link” của cộng đồng mạng.
[video=youtube_share;0KF3QTVh8Hk]http://youtu.be/0KF3QTVh8Hk[/video]
Mấy bác thấy đệ em giỏi không mỗi tội đệ tử nổi tiếng mà sư phụ nổi gì cả , thanks em cai an ui nha :m147:

đệ tử pác dám phang cá mập chắc sư phụ cũng phải phang cá mập nhiều lần rùi chứ nhỉ!
cám giác khi phang cá mập thế nào hả pác có phê như phang ngừoi ko pác :p:binhsua166:

VN đục thì khó nhìn thấy cá mập hơn >>> Nguy hiểm bị cắn cao hơn, biển trong, xanh >>> dễ nhìn thấy cá mập hơn, dễ chạy =))
Chắc gì hả bác biển đục cá mập không nhìn thấy khó tìm người vì cá mập không có sóng siêu âm như cá heo mà :D biển trong người nhìn thấy cá mập hỏi có chạy kip không :binhsua36:

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

đệ tử pác dám phang cá mập chắc sư phụ cũng phải phang cá mập nhiều lần rùi chứ nhỉ!
cám giác khi phang cá mập thế nào hả pác có phê như phang ngừoi ko pác :p:binhsua166:
Ah` phang cá mập thì cũng như phang 2 người thôi nó khỏe lắm mà trơn lắm =)) , tập luyện mấy năm rồi giờ ngày 2 bữa cá mập trưa và tối thôi:binhsua79: , thành thạo rồi mới dám dạy mấy thằng đệ :m137:

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Chó săn huấn luyện thì phải. Chó Tây nó khác VN. Chó VN xuống nước chết đuối đó :))
Em nghĩ chó Việt Nam bơi mới giỏi :D vi dụ hà nội mà lụt là lại có chỗ để tập luyện rồi mà vài tháng lại có một đợt lên chó việt nam mới là chó bơi siêu =)) . Còn chó Tây nó đựoc cái to con , 2 thằng đệ em la em lai giũa chó Việt và Tây đấy:m146:

Em nghĩ chó Việt Nam bơi mới giỏi vi dụ hà nội mà lụt là lại có chỗ để tập luyện rồi mà vài tháng lại có một đợt lên chó việt nam mới là chó bơi siêu . Còn chó Tây nó đựoc cái to con , 2 thằng đệ em la em lai giũa chó Việt và Tây đấy

Bơi giỏi nhưng để thoát hiểm. Cho nó lựa chọn nó sẽ chọn nó chứ ko chọn chủ của nó =))

đó đã là bao :binhsua122:
xem đệ tử em nè ,ăn đứt 2 đệ tử của bác :binhsua141:
[video=youtube;q6v9sVNvmqc]http://www.youtube.com/watch?v=q6v9sVNvmqc&feature=player_embedded[/video]

đó đã là bao :binhsua122:
xem đệ tử em nè ,ăn đứt 2 đệ tử của bác :binhsua141:
[video=youtube;q6v9sVNvmqc]http://www.youtube.com/watch?v=q6v9sVNvmqc&feature=player_embedded[/video]
Cong nhan ca' map bac nay` nhỏ ti' =)) cho^~ em khong những to lại còn nhiều nữa đệ bác sao bằng đệ em được :D

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

up ngay` moi =))
THanks bac da~ up dum` :D

Chắc gì hả bác biển đục cá mập không nhìn thấy khó tìm người vì cá mập không có sóng siêu âm như cá heo mà :D biển trong người nhìn thấy cá mập hỏi có chạy kip không :binhsua36:

Cá mập có thể ngửi thấy mùi tanh của máu và thịt mà, mắt nó cũng đâu có tinh lắm :)) Động vật biển đa số là zậy, vì vậy nước trong mình thấy cá mập sẽ dễ thoát hiểm hơn :))

Cá mập có thể ngửi thấy mùi tanh của máu và thịt mà, mắt nó cũng đâu có tinh lắm :)) Động vật biển đa số là zậy, vì vậy nước trong mình thấy cá mập sẽ dễ thoát hiểm hơn :))
Thôi lần này thì em chịu không chém lại được :D ma` Việt Nam chỉ có vùng trong mới có thôi chứ ngoài bắc là biển lạnh khong có cá mập , trong Nam la vùng biển ấm lên có , em ngoài bắc ở hải phòng lên đỡ lo =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week