Spotlight 2$ mỗi ngày với ios

tusoclose

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
  1. Ảnh proof
  2. Chiến em này tầm nữa h là các bạn pay đc rồi nhé. Nhưng tầm 10 ngày tiền mới ve
    Appdown ( 1 ngày kiếm đc 2$ )
    Không cần Jailbreak cũng làm được

Bước 1: Các bạn truy cập trực tiếp trên safari vào đường dẫn sau http://appdown.me/s/l8pLz
    Để ủng hộ mình các bạn điền mã reo là 18pLz. Đối với những bạn là rep của mình hãy gửi Mail tới [email protected] mình sẽ sent phần mềm ip free tốt nhất để các bạn có nhìu app nhé
    Bước 2: Các bạn dùng tài khoản yahoo, gmail hay facebook để đăng nhập vào appdown!

Bước 3: Sau khi đăng nhập thành công trang web sẽ hiện ra app đầu tiên cho các bạn tải với số điểm là 300 point! Các bạn tải về và vào app đó khoảng 1 phút cho chắc r vào lại safari sẽ thấy điểm của bạn giờ là 300!

Bước 4: Sau khi lấy được 300 point đầu tiên thì trang web sẽ hiện một dãy các app cho các bạn tải, ở đây có app free và cả app trả phí! app trả phí điểm cao đó là vì sao mình nói máy jb ở đây sẽ kiếm dễ hơn! Máy chưa jb thì cứ tải app free lấy point bt và vẫn lấy được 2$ yên tâm!

Bước 5: ( dành cho máy đã jb ) Các bạn cứ ấn vào app điểm cao 150-200 đó ( nhớ tên app ) rồi nhảy vào appstore nếu free thì tải luôn còn trả phí thì các bạn vào trang storehip.com ( theo mình thấy trang này đầy đủ nhất và đều là bản ver mới nhất ) tìm cái app đó rồi tải về máy, tải xong vào safari ấn lại vào app đó r nó nhảy sang appstore thì giờ nó không còn dòng x.xx$ nữa mà là "open", các bạn open nó lên trong một phút cho chắc r quay lại safari lấy point! Có kha khá app trả phí các bạn tải hết là ok có $ để redeem luôn

Bước 6: Có rất nhiều chế độ bonus của nó trong phần inactive! các bạn chưa jb có thể thực hiện để lấy thêm point để redeem, máy đã jb cũng làm! vd như: mời 1 người bạn chơi thì người đầu tiên bạn mời được bạn sẽ nhận được 300 point ( nhưng nhớ là người đầu tiên bạn mới nhận được 300 còn những người thứ 2,3,... thì các bạn chỉ ăn được % thôi )

Bước 7: Redeem! Các bạn ấn vào số điểm của mình ở góc phải màn hình! Nó sẽ hiện ra 2 phần point là:your credit và our gift

Các bạn chỉ có thể redeem với số tiền your credit của bạn hơn 600, nhưng không phải our gift kia vứt đi không dùng! Khi các bạn redeem xong thì số điểm trong our gift đó sẽ xan một ít sang your credit cho các bạn để các bạn có động lực tiếp tục kiếm khoảng 150-200 point! Vậy khi thoả mãn điều kiện rồi thì các bạn chọn phần thưởng cần đổi ( ở đây nó chỉ cho quy đổi ra paypal, các bạn dùng để mua tweak trên cydia). Chọn phần thưởng cần đổi rồi nhập chính xác tài khoản paypal của mình vào! Tiền về hơi lâu, các bạn chuyển xong đừng nóng, khoảng 2 tuần gì đó để nó xác nhận có gian lận không và tập hợp tất cả số tiền cần chuyển cho người dùng rồi chuyển trong một ngày!
    Sau đây là xác minh! Các bạn yên tâm làm theo các bước của mình chắc chắn tiền sẽ về!

Processed là đã chuyển thành công còn inprogress là nó đang xử lý chuẩn bị gửi về :D
  3. Anh em like page Facebook nhé. Mình sẽ úp liên tục các proof và hướng dẫn về các cách khác ở face: https://www.facebook.com/pages/Mmo4me-Kiếm-Tiền-Online-Không-Khó/1520348368211622?ref=hl
[/LIST]

Last edited:
thế cậu chơi cái này như nào? cứ fake ip làm hết off rồi fake ip khác làm tiêp à ? hay fake ip phải thay 1 acc khác nhau ?
ngày nào cũng có app từ 0.6-0.8 $ bạn. app nhiều 1 acc vẫn chiến bình thường. tối mình sẽ post ảnh cho bạn xem. nếu thấy có ích thì rep zúp nhé

đặt gạch mai ref cho bác xem sao :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week