Help 2 paypal add chung 1 bank được không?

wayanfas

Junior
Verified
Reactions
43
MR
0.130
$1,000.00
Service Details
1||Trung Gian||0||0|5
1||Gift Card|https://mmo4me.com/threads/buy-gift-us-cac-loai-macys-sephora-tg-bb-rate-up-to-16-tcb-thu-mua-cac-loai-hang-hoa-o-us.447716/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có 2 paypal. 1 cái bị limitted
Mình lập thêm paypal mới veri rồi, còn vụ add bank. Mình add chung 1 bank với cái limitted được ko?
Và cho mình hỏi thêm là, mình mở tk nhận usd, vậy pp của mình có add tk nhận usd được ko, thấy nó convert 1$= 20.3k hơi lỗ. Biết đâu nhận usd nó cho nhận đủ

1- nếu pp limited mà cái bank vẫn dính trong acc đó thì không add vào pp khác được.
2 - acc paypal vietnam thì rút về nó tự exchanger sang VNĐ rồi bạn. còn paypal nó không biết được cái tài khoản của bạn là việt nam đồng hay usd đâu.

1- nếu pp limited mà cái bank vẫn dính trong acc đó thì không add vào pp khác được.
2 - acc paypal vietnam thì rút về nó tự exchanger sang VNĐ rồi bạn. còn paypal nó không biết được cái tài khoản của bạn là việt nam đồng hay usd đâu.

add được đó nhưng mà là bằng ....... niềm tin :mad::cool::p:p:p:p:p

add được mà, bank khác mình chưa thử chứ Vietcombank mình add vào 3 acc khác nhau và đều rút tiền về đc, mỗi cái dùng 1 swift khác nhau là ok, ví dụ lần đầu dùng BFTVVNVX, lần sau dùng BFTVVNVX001,...

Last edited:
Mình có 2 paypal. 1 cái bị limitted
Mình lập thêm paypal mới veri rồi, còn vụ add bank. Mình add chung 1 bank với cái limitted được ko?
Và cho mình hỏi thêm là, mình mở tk nhận usd, vậy pp của mình có add tk nhận usd được ko, thấy nó convert 1$= 20.3k hơi lỗ. Biết đâu nhận usd nó cho nhận đủ
không dc,trừ khi remove một cái ra :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week