Review 2 tuần làm việc với Videobb

videobb k xxx nhưng tình cảm tâm lý thì vẫn đc :D
@watalone1: cậu làm kiểu j mà tháng chỉ đc có 7$ thôi vậy!! tháng đầu của mình cũng đủ payout rồi, bây giờ 2 tuần là payout đc rồi! mấy ref mới của mình mới làm nhưng có người cũng đc 5$/tuần rồi! cậu nên xem lại loại video bạn post và trang mà bạn post nha
@thieumy_mythieu: bạn có thể vào mấy site chuyên về phim, TV-show sẽ thấy những phim hot đc nhiều người xem nhất và mình cũng tìm các phim đó post thôi! các TV show đang hot là Dexter, Walking dead,....

Sau 2 tuần làm việc với VideoBB mình đã kiếm được 1 tí, post lên đây để cho ae newbie chưa biết làm j thì có thể tự làm kiếm chút :D
đây là proof nhỏ nhỏ
View attachment 5907View attachment 5908
nếu bạn newbie nào muốn chơi có thể đăng ký qua link ref của mình http://www.videobb.com/rewards.php?r=t4q77cf81s9i
còn kinh nghiệm thì cũng k có gì mình chỉ biết cách leech MU sang videobb free thôi! bạn nào cần PM mình sẽ thảo luận thêm!
Đừng ném gạch nhé!

Có site riêng hok cậu? Hướng dẫn mình kiếm vài đồng với :binhsua168:

Có site riêng hok cậu? Hướng dẫn mình kiếm vài đồng với :binhsua168:
mình k có site riêng cậu à! site riêng thì làm j 2 tuần đc có 20$ thôi! việc phát triển site riêng đâu có dễ! cái này mình chỉ hướng dẫn cho newbie chưa biết kiếm thôi!

mà cho mình hỏi mấy pro tí ! videobb còn ăn đc hông ! :D
Thôi đi cụ bài người ta xuống mộ đã gần 5 tháng thế giờ cụ đào lên cho được à
Spam cũng phải biết cách, chứ spam kiểu này lấy gạch về xây Vila nhé

thông cảm cho newbie đi sir. Nhìn post ngta thế mà k thương à!
@anhbancaram2000: mình bỏ videobb lâu rồi bạn à! do Megaupload die nên rất khó để làm với videobb nữa! cảm ơn bạn đã quan tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week