Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
đệch về cái LồnG .... :binhsua49::binhsua49:
check ma` ko thấy :binhsua48:

Tớ đã chơi BB cũng được 1 thời gian nên có tí kinh nghiệm về việc paid của BB chia sẻ cho anh bớt lo lắng.

BB paid có quy luật đàng hoàng chứ ko phải là random, đồng thời acc nào cũng paid, ko phân biệt acc us hay vn nhé!

Quy trình paid của nó thế này. Gần tới ngày hẹn paid nó sẽ vào xem từng acc có lệnh request. Acc đủ điều kiện để paid đó là (có 1 bác đã từng post rồi): số dư tiền trong acc phải nhiều hơn tiền fee 1 tháng + số tiền mua với các traffic pack gần tới ngày gia hạn. Acc nào ko đủ điều kiện này thì nó ko paid đợt này. Và 1 điều đặc biệt tớ để ý thấy là nếu ID nào ko được paid đợt này thì đợt sau nó cũng sẽ ko check lại ID nó => ko paid.

Những acc đủ điều kiện ở trên nhất định sẽ được paid. Nếu lỡ như nó bỏ lỡ qua 1 đợt paid nào thì cancel lệnh và rút lại lệnh khác.

Với lại khi rút tiền anh em phải tính toán cho kĩ lưỡng. Lấy số tiền đang có trừ cho fee tháng + số tiền traffic pack 1 tháng = SỐ TIỀN RÚT. Nói chung rút đúng or ít hơn số tiền này BB sẽ paid. Nhất định sẽ paid.

Hihihi. Nói vậy thôi chứ giờ acc mình vẫn chưa được paid stp nữa! :binhsua172:

Pz của mình hơn 1 tháng nè có thấy gì đâu, ko biết các bro có fake ko đấy???

Pz của mình hơn 1 tháng nè có thấy gì đâu, ko biết các bro có fake ko đấy???

fake hay sao ý chứ ID của mình 108xxx
mà ID trong mấy proof kia đã 185k được paid rùi :(

Cũng vì quá sợ cái vụ delay do trừ fee này nọ nên mình để hẳn 4k trong tài khoản, lần này mà nó ko paid nữa thì coi như xong cmnr.

rốt cuộc là đã paid chưa nhỉ..kẻ nói có người nói không..làm ko biết đường nào mà lần cả :binhsua48:

các bác cứ làm loạn hết cả lên
Nó chưa pay thì bảo chưa đi fake làm gì cho người ta hoang mang :))

nó pay tầm chiều tối ! hì ! :binhsua50:

Tối nay lại vào hóng
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461