Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Lời hứa của em nó đã ko còn giá trị ...

Mới sáng chat với nó nè lời hứa của nó nè :binhsua07:

Nó nói cái gì thế Google Dịch cho anh em cùng coi nào em
Anh bằng B tiếng anh mà dốt lắm chả dịch dc eheheh

hứa làm gì giờ thì anh hứa để làm gì !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nó nói cái gì thế Google Dịch cho anh em cùng coi nào em
Anh bằng B tiếng anh mà dốt lắm chả dịch dc eheheh

- Nó kêu là .. tuần này sẽ paid kêu mình mỗi ngày vào check 24hour theo dõi.:binhsua07: có Hy vọng rồi hú ú

- Nó kêu là .. tuần này sẽ paid kêu mình mỗi ngày vào check 24hour theo dõi.:binhsua07: có Hy vọng rồi hú ú

Hix thằng support cũng đểu nhỉ bắt anh em mình hả mỏ hóng tiền nó trong 24h mỗi ngày thì nó mất dạy cmnr

hú hú ............. lại hứa . nó hứa thì ai cũng biết rùi đấy . hú ú uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Thôi anh em cứ yên tâm . mình rất ít khi chat support với bọn BB . Nhưng mọi lần support thì nó luôn giữ lời chính xác với mềnh.:binhsua07: Anh em cứ yên tâm nhé..

Thôi anh em cứ yên tâm . mình rất ít khi chat support với bọn BB . Nhưng mọi lần support thì nó luôn giữ lời chính xác với mềnh.:binhsua07: Anh em cứ yên tâm nhé..
cao nhân đắt độ... cứ hy vọng thôi ai cũng đói nhen răng rùi!!!

đã được chế biến khoảng 26 ngày làm việc
nên sẽ đến với bạn sớm
hãy chắc chắn là kiểm tra số dư mỗi 24 giờ trong tuần này

cao nhân ra tay mong tuần này nó pay ko thì cmnr >"<
bọn này cũng khốn nạn ghê kêu hóng mổi 24h mà nó ko bik càng hóng thì càng điên với nó

Last edited by a moderator:
hôm nay đã là 30 . đào mộ lên cái

mới Live Chat nó xong, nó bảo hiện tại đang làm việc hết mình để pay gì khối lượng lệnh rút rất lớn, nó éo chịu ấn định thời gian chỉ bảo là làm việc hết sức siêng năng để pay càng sớm càng tốt.
Đậu mía nó để lệnh rút dồn lại cho một đống rồi la làng quá nhiều rồi lại delay tới delay lui
P/S : theo tình hình hiện nay thì gia cát dự là qua tết có thể mới nhận được $ còn thời gian thì hên xui ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week