Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
vâng vãi các bạn . ặc mình âm tiền mới đau . vcc=))

:m147: STP đâu , ta triệu hồi ngươi , ngươi về đây cho ta

Chúc mừng bạn max đã được BB ngó đến rồi, còn bác chủ thớt tiền đã về chưa để em chúc mừng luôn:binhsua161:
Nhờ bác thớt tư vấn dùm, có thể bảo nó veri dùm em cái tài khoản BB đã đăng kí hơn 1 tháng được không. Thanks

Last edited by a moderator:
tiền dc paid hết rồi, mà sao acc VN nó ko paid thế anh em. Còn kẹt ít tiền trong acc VN. Niềm vui ko trọn vẹn rồi

đã nói la nó past qua các ID trước rồi, bác nào ma ID truoc 1xxxxx thì xác định đi. riêng mình reverse hết 9 acc rồi, mk chờ đợi mòn mỏi 2 tháng trời :(

đã nói la nó past qua các ID trước rồi, bác nào ma ID truoc 1xxxxx thì xác định đi. riêng mình reverse hết 9 acc rồi, mk chờ đợi mòn mỏi 2 tháng trời :(
cũng chưa chắc. có thể nó hết STP . Nó sẽ bơm thêm vào tk. lúc chat vs nó , nó vẫn bảo sẽ pay STP mà

stp nó pay theo tay còn PZ nó pay theo iopay nên nó sút = auto chạy tiền về nhanh hơn

Mình with hôm 9 tháng 10 nhé ;)

stp nó pay theo tay còn PZ nó pay theo iopay nên nó sút = auto chạy tiền về nhanh hơn
pay iopay mà tùm lum hết cả ...:))

Cầu trời khấn phật cho nó về. con có 94$ mà chờ mãi cũng không thấy nó đâu :m098: STP ơi mi ở mô ?????

Nói chung ai không về đợt này thì đợt sau về , lo gì ? BB như vậy quá tốt rồi, chưa cạch VN ra khỏi danh sách là OK rồi :) thấy mọi người đc paid mình cũng mừng vì nó chưa Scam VN :)) dù ta 9 acc không đc paid acc nào :))

tiền về rùi nhá. hết kêu ca =)). bouns ít đê . số nhọ quá =))

;)) chờ dài cổ gần 3 tháng rùi :|

Nói chung ai không về đợt này thì đợt sau về , lo gì ? BB như vậy quá tốt rồi, chưa cạch VN ra khỏi danh sách là OK rồi :) thấy mọi người đc paid mình cũng mừng vì nó chưa Scam VN :)) dù ta 9 acc không đc paid acc nào :))

từ từ đc paid thôi, nó bảo trước noel giải quyết hết

hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều

thôi thì thôi nhé éo cần BB nữa đâu ( BB là bai bai =)) ) chắc nó coi VN toàn là siêu nhân nên ko dám PAY , để lâu C trâu hoá bùn dep thì ít mún rút thì nhiều ?

thôi lạc quan lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week