Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
nguy hiểm rồi anh em, BB ko vào dc, thẻ thì ngừng hoạt dộng, chắc đây là dấu hiệu site scam

nguy hiểm rồi anh em, BB ko vào dc, thẻ thì ngừng hoạt dộng, chắc đây là dấu hiệu site scam

Mình cảm thấy BB chắc lần này ra đi luôn quá
Tự dưng nó mở cổng thanh toán
Mà số tiền có lẽ cực kỳ lớn lên đến hàng triệu $$$ đấy chứ
Lâu rồi nó có ma nào đầu tư đâu mà trả
Để scam ngang hok sướng hơn à

các bác rút nhiều tiền quá nó sập rùi

lần này ko đi mới lạ xác nhận là từ cuối tháng 12 là ko 1 ai đầu tư vào BB vì delay việc chi trả quá nhìu (hóng bên mmg), giờ thế lày nữa thì đi rùi ......... !

ngoài BB còn site nào đi vậy bang chủ....mà BB lâu lâu cũng thấy ko vô được mà sao mọi người nhạy cảm thế...

Nhạy cảm lần này có lẽ khác hơn so với các lần khác

Chưa đâu --> chắc Anh em giờ rút BB Card nhiều quá --> nó chơi chiêu --> Éo chơi với card nữa -->:binhsua46:

kẹ nó cứ ném đó ! pay thì nhận, ko thì thôi ! nghĩ nhiều cho mệt:binhsua50:

Nhạy cảm lần này có lẽ khác hơn so với các lần khác

Anh Dương lúc nào cũng nói gỡ , nhưng nó vẫn pay cho anh tới bây gòờ đấy ;))

:binhsua37: vào dc site rồi nhưng mà quan trọng là nó có paid cho hay ko thôi,ko paid thì có khác nào ăn cam đâu

- - - Updated - - -

Anh Dương lúc nào cũng nói gỡ , nhưng nó vẫn pay cho anh tới bây gòờ đấy ;))

:binhsua35: pay nhưng bác ý có ăn dc đâu,qua pz thì bị hold,qua stp thì ko có code vào acc,số bác Dương đen vãi loằn,giờ ko biết đỏ dc tí nào chưa:binhsua37:

:binhsua37: vào dc site rồi nhưng mà quan trọng là nó có paid cho hay ko thôi,ko paid thì có khác nào ăn cam đâu

- - - Updated - - -

:binhsua35: pay nhưng bác ý có ăn dc đâu,qua pz thì bị hold,qua stp thì ko có code vào acc,số bác Dương đen vãi loằn,giờ ko biết đỏ dc tí nào chưa:binhsua37:

Bị hold vài $ lẻ ấy mà :))

có ai vào dc BB ko thế, chán thằng này quá, paid cho vài K cuối rồi die để iem có tiền mua mì gói dợi site khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week