Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
hic ! lam minh tuong that ! :binhsua168:

Mọi người update tình hình di chuyển của panel nào. Của mình đã hơn 10 ngày rùi mà panel ko thèm chạy. BB đã thông bóa hoạt động trở lại bình thường rùi mà ta.

Thông báo là panel vẫn chạy bình thường nhé, panel nhỏ (vàng, tím) hay lớn (đen, đỏ) đều chạy ầm ầm. Chỉ có điều mấy panel gần chạy xong thì nó chả thèm cap để mình có tiền, ngoài ra fee admin hàng tháng nó cũng ko trừ, fee mua TP tự động thì có người báo trừ, có người không. Riêng mình thì đến hạn nhưng nó không thèm tự động mua.
Lệnh rút tiền thì vẫn u như kỹ, chả nhận được xu nào. Tình hình hiện tại chỉ có chờ và chờ.

Thông báo là panel vẫn chạy bình thường nhé, panel nhỏ (vàng, tím) hay lớn (đen, đỏ) đều chạy ầm ầm. Chỉ có điều mấy panel gần chạy xong thì nó chả thèm cap để mình có tiền, ngoài ra fee admin hàng tháng nó cũng ko trừ, fee mua TP tự động thì có người báo trừ, có người không. Riêng mình thì đến hạn nhưng nó không thèm tự động mua.
Lệnh rút tiền thì vẫn u như kỹ, chả nhận được xu nào. Tình hình hiện tại chỉ có chờ và chờ.

Tùy thôi nhé em
Acc anh cả nửa tháng nay chưa thèm chạy đây
Acc very info ngon lành
Chạy campaigns luôn
trong khi các acc khác có acc thì chạy mấy cái panner nhỏ còn loại đỏ và đen thì không chạy luôn
Phí vẫn thu đều

Chẳng thấy cái panel nào chạy cả , vãi chưởng quá :(

sút lên cho anh em hóng nào:binhsua02:

mk fee thì thu đều đều mà panel thì éo chịu chạy, BB cho trò quái gì vậy ta ?

mk fee thì thu đều đều mà panel thì éo chịu chạy, BB cho trò quái gì vậy ta ?

Chơi trò sắp scam chứ trò gì :binhsua12:

scam thì đưa acc ta chiến cho kyvu keke........................

BB nói nó đang fix lỗi do đang move server và hosting mới. Còn bảo rằng Panel vẫn đang chạy ngầm. Khi nòa fix xong lỗi nó sẽ cập nhật đúng tiến độ như bt

E-wallet bị âm tiền thì panel có chạy ko mọi người :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week