Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
nhảm nhí , nó paid cho là mừng rồi chứ đứng đó mà thưởng :)

Please note that an error in recording the withdraw logs has been made and you may see the wrong STP account in your withdraw log. Keep in mind that this is only a log error that will be fixed in the next few hours and doesn't affect actual payouts. Lại thu hồi ... không ảnh hưởng đến tiền thưởng.. mấy bác nào vừa rồi có tiền là tiền thưởng :)) :))

dịch sai rồi vãi cả dịch.

Please note that an error in recording the withdraw logs has been made and you may see the wrong STP account in your withdraw log. Keep in mind that this is only a log error that will be fixed in the next few hours and doesn't affect actual payouts

===> xin lưu ý rằng có một lỗi trong việc ghi lại các bảng rút tiền đã thực hiện( đã paid). Và bạn có thể thấy tài khoản stp sai trong bảng rút tiền.hãy nhớ rằng đâ chỉ là lỗi đăng nhập nó sẽ fix trong vài giờ tới và nó không ảnh hưởng tới số tiền thực tế bạn rút.

====> BB nó bảo lỗi đó chỉ là lỗi đăng nhập là hiện thị sai trên dislay nhưng thực tế nó paid cho stp khác.nó phủ nhận paid nhầm.xác dịnh mất tiền đi nhá

dịch sai rồi vãi cả dịch.

Please note that an error in recording the withdraw logs has been made and you may see the wrong STP account in your withdraw log. Keep in mind that this is only a log error that will be fixed in the next few hours and doesn't affect actual payouts

===> xin lưu ý rằng có một lỗi trong việc ghi lại các bảng rút tiền đã thực hiện( đã paid). Và bạn có thể thấy tài khoản stp sai trong bảng rút tiền.hãy nhớ rằng đâ chỉ là lỗi đăng nhập nó sẽ fix trong vài giờ tới và nó không ảnh hưởng tới số tiền thực tế bạn rút.

====> BB nó bảo lỗi đó chỉ là lỗi đăng nhập là hiện thị sai trên dislay nhưng thực tế nó paid cho stp khác.nó phủ nhận paid nhầm.xác dịnh mất tiền đi nhá

OMG sét đánh ngang tai :(

vậy là sao hả các bác,sup dc ko, nó paid cho thằng khác ko ah

1 nghi vấn là: tài khoản stp nhầm chính là tk của bb, tự nó paid cho nó...:binhsua105:

giờ phải làm sao đây anh em !!!!!!!!!!!!!!!

1 nghi vấn là: tài khoản stp nhầm chính là tk của bb, tự nó paid cho nó...:binhsua105:

chắc không phải vậy đâu bạn, vì acc mình rút $xxx vô acc BB thì thấy nó thông báo paid cho 1 acc STP nào lạ hoắc, paid $97, vô acc STP thì thấy nhận được $99 ID with cũng lạ hoắc luôn.... có nghĩa là BB đã tiến hành paid từng phần theo thông báo của nó và xảy ra trường hợp paid nhầm, nhưng chẳng hiểu sao từ 12.4 đến giờ mà nó vẫn chưa khắc phục nếu thế thì người ta tẩu tán $$ thì sao nhỉ!! .... nên có thể đợt paid nhầm này nó sẽ lờ luôn coi như đã paid đợt này...............mà hệ thống paid của bb sao bị lỗi này hoài thế không biết!!!

chắc không phải vậy đâu bạn, vì acc mình rút $xxx vô acc BB thì thấy nó thông báo paid cho 1 acc STP nào lạ hoắc, paid $97, vô acc STP thì thấy nhận được $99 ID with cũng lạ hoắc luôn.... có nghĩa là BB đã tiến hành paid từng phần theo thông báo của nó và xảy ra trường hợp paid nhầm, nhưng chẳng hiểu sao từ 12.4 đến giờ mà nó vẫn chưa khắc phục nếu thế thì người ta tẩu tán $$ thì sao nhỉ!! .... nên có thể đợt paid nhầm này nó sẽ lờ luôn coi như đã paid đợt này...............mà hệ thống paid của bb sao bị lỗi này hoài thế không biết!!!

Sao mà lờ luôn đc hả ? tiền chứ có phải củ khoai đâu ? cả ngàn $ mà lờ đc đơn giản vậy ? status của mình không có ghi paid partial có nghĩ là đc paid hết. nó mà lờ luôn thì tiêu luôn cả xxxx $ ah :(

sut len cai cho anh em hong cho vui :binhsua161:

Ngồi chờ thôi ..... STP của mình không thấy gì hết ...

pz sắp về rồi>>>sg tới phan thiết rồi>>>gần tới nhà mình rồi>>>keke

Mình ở Sai Gon mà có thấy gì đâu nè ?????????????

Sao mà lờ luôn đc hả ? tiền chứ có phải củ khoai đâu ? cả ngàn $ mà lờ đc đơn giản vậy ? status của mình không có ghi paid partial có nghĩ là đc paid hết. nó mà lờ luôn thì tiêu luôn cả xxxx $ ah :(

Tình hình là anh có 1 acc 787$ nó chưa hề paid xu nào nhưng đã để paid trong đó nó đi paid cho cái thằng cùi bắp nào ấy
Suport nó thì nó bảo bị lỗi thanh toán

Nó trả lời 1 cách vô trách nhiệm

Xin chào Sharp,

Cảm ơn bạn đã liên lạc hỗ trợ.

Liên quan đến việc thanh toán một phần từ STP, chúng tôi đã gửi một lưu ý đến bảng điều khiển của bạn có liên quan thông tin này;
Chúng tôi đang làm một phần trả tiền cho tất cả những với hoa hồng cấp phát chính. Như đã thảo luận về hội thảo trước đây, chúng tôi muốn có sự công bằng nhất có thể với số tiền mà chúng tôi có thể gửi qua nhà cung cấp dịch vụ thanh toán của chúng tôi. Từng khoản thanh toán sẽ được chia thành một vài khoản thanh toán một phần riêng biệt. Được bao gồm trong toán tỷ lệ một phần, tài khoản của bạn phải có ID tải lên và được phê duyệt, không thể bị khóa, và không thể có một sự cân bằng Ewallet tiêu cực.

Xin lưu ý rằng một lỗi trong việc ghi lại các bản ghi thu hồi đã được thực hiện và bạn có thể thấy các tài khoản STP sai trong nhật ký rút của bạn. Hãy nhớ rằng đây chỉ là một lỗi đăng nhập sẽ được cố định trong vài giờ tới và không ảnh hưởng đến trả tiền thực tế. Bạn cũng có thể nhận thanh toán của bạn được liệt kê như "trả tiền", đây là một lỗi được biết đến như là tốt và chúng tôi đang làm việc trên sửa lỗi này càng sớm càng tốt. Bạn vẫn sẽ nhận được còn lại của bạn rút.

Chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn và hợp tác của bạn trong khi chúng tôi làm việc nhanh chóng sửa chữa những vấn đề này và từ bi thất vọng của bạn. Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện đã gây ra cho bạn vào lúc này.

Tình hình là anh có 1 acc 787$ nó chưa hề paid xu nào nhưng đã để paid trong đó nó đi paid cho cái thằng cùi bắp nào ấy
Suport nó thì nó bảo bị lỗi thanh toán

Nó trả lời 1 cách vô trách nhiệm

Chúc mừng CHA VỢ>>>>>>>>>>CÓ TIỀN CHO NGƯỜI TA MUA SỮA RỒI :D

Chúc mừng CHA VỢ>>>>>>>>>>CÓ TIỀN CHO NGƯỜI TA MUA SỮA RỒI :D
Hix con thì đói mà nó đi paid cho thằng nào rồi chắc thằng đó đông con hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468