20$ - Cần thuê 4 bạn đăng ký và kích hoạt acc ở bet365

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
YÊU CẦU:
- Phải có 10$ để deposit lên bet365 (mình khuyến khích dùng Skrill hoặc Neteller) - mình có bán Net/Skrill
- Phải verify account (việc này là cần thiết để bạn có thể rút tiền) - verify cần CMTND/Passport + địa chỉ(có thể dùng bill bank) trùng với địa chỉ reg trên bet365
- Mỗi ngày chơi ít nhất 1 lệnh (chỉ cần duy trì trong 1 tuần :D)
------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mình sẽ pay 20$ cho các bạn sau 7 ngày đó nha(VCB)

Ai làm đc vui lòng pm Yahoo mình để mình gửi link (chỉ nhận 4 người thôi nha)

======================================

P/s:

Mình cần reg acc mới, acc này sau khi reg 100% là của các bạn, các bạn *** thắng thì cứ rút tiền về thôi, mình ko lấy acc đó của các bạn nhé, việc mình cần chỉ là 3 cái gạch trên kia, ko hơn.

Đừng bạn nào pm mình bán acc bet365 nhé

Thanks

Last edited:
cho ứng trước 10$ để nạp vào trước ko cậu, cso thể TV để cậu tự add tiền vào từ acc của mình chứ có acc nhưng ko có skrill hay netteller :)

Cần reg new bet365 cậu à

Cần reg new bet365 cậu à
new mà. đã reg bet365 bao giờ đâu. Ngặt cái là skrill và nettller ko có $ trong đó để nạp vào bet365 như yêu càu của cậu íg nên mới nói ứng cạu trước $ nạp vào sâu cậu chỉ cần trả 5-7$ nữa là được :D

new mà. đã reg bet365 bao giờ đâu. Ngặt cái là skrill và nettller ko có $ trong đó để nạp vào bet365 như yêu càu của cậu íg nên mới nói ứng cạu trước $ nạp vào sâu cậu chỉ cần trả 5-7$ nữa là được :D

Mình không ứng trước được cậu.

thớt muốn được lấy % từ tiền nạp *** của cậu sau này ấy mà, nên mới cần duy trì trong 7 ngày, với 10$ muốn duy trì trong 7 ngày cũng dễ, nhưng cũng khó , vì khi đã tham gia vào *** rùi thì máu nóng dễ nổi lên lắm bạn, nên có thể cháy túi trong vòng 1 phút hoặc lên hoặc xuống.
Thích hợp cho ai có tính ôn hòa và kiên nhẫnl

thớt muốn được lấy % từ tiền nạp *** của cậu sau này ấy mà, nên mới cần duy trì trong 7 ngày, với 10$ muốn duy trì trong 7 ngày cũng dễ, nhưng cũng khó , vì khi đã tham gia vào *** rùi thì máu nóng dễ nổi lên lắm bạn, nên có thể cháy túi trong vòng 1 phút hoặc lên hoặc xuống.
Thích hợp cho ai có tính ôn hòa và kiên nhẫnl

tốt nhất là mỗi ngày đặt 0.5 - 1$ là ok :D

Ko tốn đến 1p 1 ngày đâu :D

dạo này 365 cho veri address bằng bill rồi hả bạn
Nhớ hồi xưa chơi nó bắt PVC gởi cái thư tay về tận nhà nhập code vô nó mơi cho rút tiền mà:D

Mình xin 1 slot luôn, bảo đảm đầy và đủ off

DONE, Đã đủ ng nhé :D

dạo này 365 cho veri address bằng bill rồi hả bạn
Nhớ hồi xưa chơi nó bắt PVC gởi cái thư tay về tận nhà nhập code vô nó mơi cho rút tiền mà:D

:D Verify như này lâu rồi mà ta :D

acc trước veri cũng lâu rồi 2008-2009 gì đó nó gởi thư bưu điện cả tháng mới về tới việt nam :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week