Cheat Traffic 2016 kiếm 1.5 đến 2.5$ một tiếng với poker. Cam kết hoàn tiền nếu thua.( thua do dạy sai)

Status
Not open for further replies.
chia sẻ kiến thức cũng tốt nhưng khuyên bạn cờ bạc thì đừng nên công khai giảng dạy hay kinh doanh , ko thì hậu quả khó lường đấy :)

giử ăn một mình đi bác :)

Nó cũng như forex thôi. hay cũng như chứng khoán cách đây 15 năm. Câu trả lời là vn luôn cấm hoặc không khuyến khích. VN luôn kìm kẹp và chậm hơn các nước khác 20 đến 50 năm trong nhiều lĩnh vực.
Ngay như nhiều bác làm mmo ở đây, thử hỏi bao nhiêu bác làm những công việc mà được luật công nhận. Chắc ngoài mấy bác lập trình game (lại mắc tội trốn thuế như Nguyễn Hà Đông) là ít vi phạm luật nhất nhưng vẫn mắc cái tội trốn thuế. Luật pháp và môi trường sống vn làm cho nhiều người như 2 bác không hiểu những công việc ở nước ngoài vẫn coi là bình thường.

Clip số 3 full hd nhưng up lên youtube bị lỗi không full hd. Các bạn down link fshare để có clip full hd nhé.

Nó cũng như forex thôi. hay cũng như chứng khoán cách đây 15 năm. Câu trả lời là vn luôn cấm hoặc không khuyến khích. VN luôn kìm kẹp và chậm hơn các nước khác 20 đến 50 năm trong nhiều lĩnh vực.
Ngay như nhiều bác làm mmo ở đây, thử hỏi bao nhiêu bác làm những công việc mà được luật công nhận. Chắc ngoài mấy bác lập trình game (lại mắc tội trốn thuế như Nguyễn Hà Đông) là ít vi phạm luật nhất nhưng vẫn mắc cái tội trốn thuế. Luật pháp và môi trường sống vn làm cho nhiều người như 2 bác không hiểu những công việc ở nước ngoài vẫn coi là bình thường.
chủ yếu bảo cậu thận trọng trong làm việc thôi.
Chơi poker thì ai bảo gì nhưng đây c tổ chức dạy học mà ở Việt Nam thì cấm cờ bạc nên cẩn thận ko dính phốt mất ăn tết. Còn ko ai tranh cãi poker hợp pháp ở nước ngoài cũng như kiếm được tiền cả :)

@longmichinh Cảm ơn bạn. Nhưng mình google thì chưa vụ poker online nào bị làm sao. Vì toàn 100 200$ nên công an nó cũng nản. Bắt mấy ông kiết xác về cũng không làm ăn gì được. Công an hay dòm mấy ông chơi live đánh 20 triệu 1 ngày cơ.

Clip trong bộ 4 clip nl10 mà có link fshare ở trên rồi đó.

rake star nó giảm mạnh quá. sng hyper đánh về lâu về dài chỉ có thiệt
Bác nói rõ tí được không , mình chưa hiểu cái rake mới no thay đổi ra sao và ảnh hưởng gì đến Sng lắm ....

Tại lúc trước mình có xem pokerstar là best rake các sàn rồi :(

cẩn trọng là hơn em ạ, ko phải ngẫu nhiên mà poker online dc biết đến ở vn từ 6-7 năm nay, có nhiều web nổi lên rồi tụt xuống, nhưng hiện tại thì ko có diễn đàn nào chính thức chuyên về poker, trong khi rất nhiều ng biết có thể kiếm dc $ từ việc giới thiệu ng chơi mới và thử kiếm tiền từ đó. Sự thật là kiếm tiền lâu dài từ việc giới thiệu ng chơi từ vn rất khó (trừ phi quen biết ngoài đời), và bên cạnh đó là nguy cơ vi phạm pháp luật. Giới thiệu cho 10 ng thì 9 ng bỏ, 1 người còn lại theo nghiệp poker, xong đến lúc ng ta biết chơi ng ta sẽ lấy thông tin ng thân đăng ký acc khác cày thêm bonus và theo 1 link ref khác

cẩn trọng là hơn em ạ, ko phải ngẫu nhiên mà poker online dc biết đến ở vn từ 6-7 năm nay, có nhiều web nổi lên rồi tụt xuống, nhưng hiện tại thì ko có diễn đàn nào chính thức chuyên về poker, trong khi rất nhiều ng biết có thể kiếm dc $ từ việc giới thiệu ng chơi mới và thử kiếm tiền từ đó. Sự thật là kiếm tiền lâu dài từ việc giới thiệu ng chơi từ vn rất khó (trừ phi quen biết ngoài đời), và bên cạnh đó là nguy cơ vi phạm pháp luật. Giới thiệu cho 10 ng thì 9 ng bỏ, 1 người còn lại theo nghiệp poker, xong đến lúc ng ta biết chơi ng ta sẽ lấy thông tin ng thân đăng ký acc khác cày thêm bonus và theo 1 link ref khác

Cậu nói quá đúng tâm tư và những gì mình đã trải qua luôn

hehe, đã từng mất 1 năm gây dựng tạo lập poker4rum.com mà,
sau 1 năm coi như hoà vốn và quyết định bỏ vì ko đáng với công sức bỏ ra và nếu bỏ thêm công sức, nó thành công rực rỡ thì cũng dễ bị nhòm ngó
mà cũng ko phải chỉ ở vn, cái pokerstrategy thành công vang dội 1 thời, bài mới/strategy post liên tục thì giờ cũng ngoắc ngoải, trên 2p2 cũng ít bài hơn xưa nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week