Solved 20tr nên làm gì

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.057
Chào các bạn đã lâu rồi ko lên 4rum. hôm nay mình có câu hỏi mong các bạn hãy tư vấn giúp mình
Tình hình là mình đang có khoảng từ 10-20tr VND đang định làm lại mmo nên lên đây hỏi các bạn tư vấn dùm mình các hướng tốt để có thể kiếm thêm ít tiền,
p/s: mình ko ngại đâu tư nhưng mà số tiền trên với mình thì ko phải là nhỏ nên mong các bạn chia sẻ cho mình với nhé! ( mình không biết post ở đâu nên nếu sau admin chuyển dùm mình nhé. thank

Chia mình 50% số tiền đó, rồi theo mình, mỗi tháng kiếm tầm 10tr trở lên :D
ok cậu cho mình thông tin với đầu tháng tứ bắt đầu nhé :D

Upvote 0
Upvote 0
:eek: Mua 20tr thẻ Vietel khuyến mãi 50% là được lời to rồi
tiếc là mình còn $ trong dt nên ko nộp cậu ah còn 900tr lận :))

Upvote 0
theo mình thì mỗi lĩnh vực đều có những ưu điểm và khuyết điểm cả.mà đã là đầu tư thì ắt sẽ có rủi ro.chính vì thế để quản lý đc rủi ro như bác.thì em khuyên bác nên xé lẻ số tiền đó ra để đầu tư 2-3 lĩnh vực 1 lúc(tôn tử có nói nếu lực lượng của ta nhiều gấp 5 lần địch thì ta nên đánh chính diện và 1 bên hông thì cơ hội danh chiến thắng sẽ nhiều hơn) lấy kinh nghiệm và sự tự tin đã sau 1 thời gian sẽ tìm ra hướng đi của riêng bác.lúc đó mới là thời điểm tốt cho những điều má bác muốn..

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
thớt Đà Nẵng hả....đầu tư cái off cho theo chân với đê =))
offer thì cần đầu tư những gì vậy cậu? sock, site?

Upvote 0
forex là sự lựa chọn hàng đầu :D
cậu có thể hướng dẫn mình được không nếu cần mình sẽ đóng học phí

Upvote 0
đầu tư vào tk pamm forex của tôi ko ? tk hiện tại đang khoảng 7k. thích thì pm nhé. chơi cái này thì cũng xác định luôn là rủi ro lớn, lợi nhuận lớn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week