23 tuổi ko bạn bè , không gấu !

thì sao?
25t ko nghề nghiệp, người iêu ko có, bạn bè có mấy đứa, đ' quan tâm gì ngoài kiếm tiền và gia đình, cái ấm áp và hạnh phúc là ở nhà, ở bên gia đình chứ ko phải ở ngoài đường nhé, cái tầm tuổi này thất tình đ' sợ = thất nghiệp...:))

thì sao?
25t ko nghề nghiệp, người iêu ko có, bạn bè có mấy đứa, đ' quan tâm gì ngoài kiếm tiền và gia đình, cái ấm áp và hạnh phúc là ở nhà, ở bên gia đình chứ ko phải ở ngoài đường nhé, cái tầm tuổi này thất tình đ' sợ = thất nghiệp...:))
em thì ko dc mạnh mẽ như thím ,:( , cơ mà lướt face thấy mấy em 16 17 trắng nõn nà , cặp với mấy thằng đầu xanh đầu đỏ thấy chán we

Chán quá các bác ạ , 23 mùa khoai sọ chưa này nọ cũng ai ,học hết cấp 3 thôi ko đại học , cao đẳng gì cả, làm công ở nhà mấy năm rồi ko đi ra ngoài , bạn bè cấp 3 ko còn liên lạc , gái thì mấy năm rồi ko nói chuyện với đứa con gái nào :(
nhớ lại bao nhiêu ước vọng , mục tiêu hồi 18 mà thấy não nề :( ko biết có bác nào giống em ko :(
Ko bạn ư? Bác sống sao hay thế :eek::eek:

Tôi năm nay 30,bố mẹ ko có,bạn gái ko có,bạn bè ko ai,anh em họ hàng thân thích cũng ko,thất nghiệp 15 năm rồi,người thì bé,cao có 1m47,học vấn tiểu học,chả biết cái cóc khô gì
Làm MMo trên con lap ghẻ trị giá 1tr2,đủ tiền ăn bánh mỳ qua ngày,1 tuần vác mặt ra khỏi cửa 1 lần để mua bánh mý ăn trong 1 tuần ,thử hỏi trên đời này còn ai khổ hơn tôi :(

23t mà z là hơi bị thốn đấy đồng chí, ra ngoài và make friends thôi nào :)

Tôi năm nay 30,bố mẹ ko có,bạn gái ko có,bạn bè ko ai,anh em họ hàng thân thích cũng ko,thất nghiệp 15 năm rồi,người thì bé,cao có 1m47,học vấn tiểu học,chả biết cái cóc khô gì
Làm MMo trên con lap ghẻ trị giá 1tr2,đủ tiền ăn bánh mỳ qua ngày,1 tuần vác mặt ra khỏi cửa 1 lần để mua bánh mý ăn trong 1 tuần ,thử hỏi trên đời này còn ai khổ hơn tôi :(
bác nói thật hay đùa :(

em thì ko dc mạnh mẽ như thím ,:( , cơ mà lướt face thấy mấy em 16 17 trắng nõn nà , cặp với mấy thằng đầu xanh đầu đỏ thấy chán we
gái tốt vẫn còn đầy, chỉ có điều là bao giờ gặp đc cô ấy thôi...mình vẫn gặp các em 95-96, rất là ngoan ngoãn hiền lành cực :D
mình vì có lỗi với ng.iêu cũ nên đã tự hứa ko iêu ai cho đến khi cô ấy lấy ck...gái xinh nhìn nhiều lúc cũng nuột, cũng thèm, cơ mà...xinh mà não ngắn cũng vứt thôi...:D
mình chỉ cảm thấy chán nản khi ko đc tự do chứ tự do thì lúc nào cũng lạc quan :D

Thành công của một người là sự cân bằng của 4 yếu tố:
- Sự nghiệp
- Gia đình
- Bạn bè
- Sức khỏe
Thiếu ít nhất 1 trong 4 yếu tố thì không gọi là thành công :)

Chém hay thật vậy? Nếu thật thì tội nghiệp bác :(

23t hay 18t thì cùng vậy thôi! Bạn phải tập xác định lại mục tiêu tương lại đi! Sau khi có mục tiêu và theo đuổi thì bạn tự khắc có bạn bè, người yêu,...

Bởi vì mình cũng hết cấp 3, chẳng có học thêm đai đọc cao đặng,... gì, ko làm thêm ở ngoài, nhưng sớm đã mang chí hướng là tạo dựng sự nghiệp bằng những điều mình nghĩ ra (Chứ không phải là những gì học qua bởi trường lớp) -> kết qua sau 8 năm đã có chút thành tựu: Bạn bè offline và online ko nhiều ko ít, có 1 con vok thương chok yêu con, ... hết
chỉ mỗi cái tội là mình lép vế với con vok vì nó đi làm còn mình ở nhà

Học hết lớp 3, lùn, mặt xấu, mụn nhiều, xấu tính, có cái nhà lợp tôn trên đất người khác , chơi ptc kiếm ngày 0.5$ mua 2 gói hảo hảo ăn sống qua ngày, k giao lưu, k bạn bè, k ai muốn quen :( Có ai khổ hơn tui k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week