HYIP 2coinsworld.com - Lãi giờ - 51%-55% hàng giờ cho 2 giờ, 9.5%-12% hàng giờ cho 12 giờ

Status
Not open for further replies.
Vãi, cậu nặng lời vậy, đóng rcb để mọi người khỏi theo để mất tiền nữa thôi, chứ từ trước đến nay mình có quỵt rcb bao giờ đâu mà kêu chơi bẩn????? Kể cả site cam mình cũng trả nhé bạn. :mad:
A ơi 5.75$ tính là 5$ hay 6$ đây a :D

Vãi, cậu nặng lời vậy, đóng rcb để mọi người khỏi theo để mất tiền nữa thôi, chứ từ trước đến nay mình có quỵt rcb bao giờ đâu mà kêu chơi bẩn????? Kể cả site cam mình cũng trả nhé bạn. :mad:
À ra là thế. cậu có ý tốt mà mình hiểu nhầm. sr nhé :D
Thế những người chưa báo RCB cậu tính sao? :D

À ra là thế. cậu có ý tốt mà mình hiểu nhầm. sr nhé :D
Thế những người chưa báo RCB cậu tính sao? :D

Tính gì cậu, mình mở rcb cũng khá lâu rồi, đâu phải mới mở đâu, mọi người yêu cầu hết rồi, mình rút mấy lệnh đều pending thấy nhiều người vẫn đăng ký mới, mình ko muốn mọi người mất tiền nên đóng rcb lại nhé, chứ quỵt gì mà cậu bảo quỵt???

Mình ko như ai kia đâu, site cam thì cũng cam luôn rcb của người ta

Những ai chưa yêu cầu rcb thì vào yêu cầu rcb nhé, mình sẽ đóng rcb và thay đổi tình trạng sớm

Yêu cầu 2 lần nhé, mình căn cứ refcom từng lần để trả, nếu tổng ko đúng mình hủy cho yêu cầu lại đó
Đã nhận rcb :eek: Tình hình thấy site vẫn đang ngon lượng dep ổn định hơn lúc nãy rồi.

Chẳng biết, chỉ biết vài giờ rồi mình chẳng rút được gì cả, tất cả đều pending, có lẽ site đã trả lựa chọn nên mình đã đóng rcb và có lẽ sẽ thay đổi tình trạng sớm :)

Đã nhận rcb :eek: Tình hình thấy site vẫn đang ngon lượng dep ổn định hơn lúc nãy rồi.
10.6 chưa rút đc đồng nào nè. nghĩ đi cậu

Chẳng biết, chỉ biết vài giờ rồi mình chẳng rút được gì cả, tất cả đều pending, có lẽ site đã trả lựa chọn nên mình đã đóng rcb và có lẽ sẽ thay đổi tình trạng sớm :)
Thế thôi em ngủ đây bác :oops:

10.6 chưa rút đc đồng nào nè. nghĩ đi cậu
Vòng 3 chưa lọt à cậu. Pending thì cancel with nhỏ thôi được ko nhỉ :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,275
Latest member