3$ / 20p / 1 Ngày - Các bạn nghĩ sao ?

Reactions
54
MR
0.003
Follow me on Facebook
hỏi thằng thớt này ức chế vcc (sorry bạn nhưng bạn vào web mmo, thì bạn phải hiểu đôi chút vài từ cơ bản của dân mmo để người ta hỏi gì mình còn hiểu mà trả lời chứ, bạn bảo thủ giống mấy thằng đa cấp bên ngoài vcc rồi đấy) , sorry nói bậy chứ! Vậy bây giờ mình hỏi bạn, liberagia thì mọi người biết rồi nhưng mà bạn cứ nằng nặc bảo làm theo nhóm thì sẽ kiếm tiền nhanh hơn, vậy mình hỏi thẳng là bạn định xây dựng nhóm đội như thế nào, mô hình gì? mọi người đăng ký là "tuyến dưới" của bạn, hay là ngang hàng ? nếu là "tuyến dưới" của bạn và làm việc nhóm với bạn thì được lợi ích như thế nào? cụ thể công việc ra sao mà cần nick chat chiếc bàn luận? nếu đã làm việc nhóm với bạn thì có phải kiếm thêm "tuyến dưới" của mình không? có mấy câu hỏi vậy mong thớt trả lời xúc tích, rõ ràng tránh lan man sang vấn đề khác khiến anh em nhức hết cả đầu còn làm việc khác. tks!

Ẹc không biết khổ thế đấy :

Yes, tớ là đa cấp mà, Xây dựng đội nhóm là tuyển dụng. Ok xong 1 câu.
Câu 2 tớ miễn không trả lời, bạn đọc trước khi hỏi nhá.
Câu 3 : tớ đã trả lời ( Hệ mặt trời và hệ nhị phân ) - Ai không biết thì tự tìm đi.
Câu 4: là bạn chẳng biết gì MLM. Bạn nghĩa bạn làm tớ hưởng ah. Bạn làm 3 $ tớ lấy % 3$ của của bạn à. Đây là công ty thưởng cho tớ. Vì sao thì bạn tìm hiểu ? Công ai tìm ra cậu, ? Đơn giản, xúc tích chưa ?

mặt trời ở đâu đây vậy thớt. PTC đem MLM zô chúng nó phang cho gãy chân à thớt. mang MLM với trẻ trâu thì có ít gì!

cậu này ở ngoài đời chắc cũng đang làm đa cấp rồi . trả lời chả có tí liên quan tới người hỏi cả .

Có bạn không hiểu thôi . Tớ là dân đa cấp mà. Vốn dĩ nó là đa cấp chẳng nhẽ tớ trả lời MMO à

Winking

Junior
Reactions
13
MR
0.000
thằng đó trẻ trâu có biết gì về kiếm tiền PTC MLM network hay PTU đâu mà chửi nó.

Cho nó tiền về đi học lại đi cậu.

Nói ngay PTC làm theo sơ đồ nhị phân và bậc thang ly khai của đa cấp hay còn gọi ở VN mà mọi người thù ghét là Bán Hàng Đa Cấp.

PTC bạn mua gói nâng cấp thì đó là sản phẩm đa cấp đó bạn. và hoa hồng trả thưởng ref của PTC đc dựa theo sơ đồ làm đa cấp nhị phân và bậc thang ly khai.

2 sơ đồ này đời hưởng của nó chĩ đc 6-8 tầng hiếm khi 10 tầng. (tâng gọi la F1,2,3,4,5). Hiểu chưa mấy pro

thằng đó trẻ trâu có biết gì về kiếm tiền PTC MLM network hay PTU đâu mà chửi nó.

Cho nó tiền về đi học lại đi cậu.

Nói ngay PTC làm theo sơ đồ nhị phân và bậc thang ly khai của đa cấp hay còn gọi ở VN mà mọi người thù ghét là Bán Hàng Đa Cấp.

PTC bạn mua gói nâng cấp thì đó là sản phẩm đa cấp đó bạn. và hoa hồng trả thưởng ref của PTC đc dựa theo sơ đồ làm đa cấp nhị phân và bậc thang ly khai.

2 sơ đồ này đời hưởng của nó chĩ đc 6-8 tầng hiếm khi 10 tầng. (tâng gọi la F1,2,3,4,5). Hiểu chưa mấy pro

Yeah. có người hiểu rồi kìa ... Ở đây đến F6 nhá. Gói to nhất //....

touliver1

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Ẹc không biết khổ thế đấy :

Yes, tớ là đa cấp mà, Xây dựng đội nhóm là tuyển dụng. Ok xong 1 câu.
Câu 2 tớ miễn không trả lời, bạn đọc trước khi hỏi nhá.
Câu 3 : tớ đã trả lời ( Hệ mặt trời và hệ nhị phân ) - Ai không biết thì tự tìm đi.
Câu 4: là bạn chẳng biết gì MLM. Bạn nghĩa bạn làm tớ hưởng ah. Bạn làm 3 $ tớ lấy % 3$ của à.
ok! đã hiểu, xúc tích như vậy có phải đỡ ức chế anh em không.
Thôi thì khuyên bạn nên close topic đi bởi vì cái kiểu tuyển ref không RCB (tặng hoa hồng cho tuyến dưới khi người ta kiếm lời cho bạn) thì chỉ có ngồi trả lời tới sáng 3 cái câu hỏi troll của ACE thôi :)))
Chúc bạn may mắn!

1. nói cho nghe nhé bọn trẻ trâu:
- công ty đa cấp ở VN bán hàng theo sản phẩm tiêu dùng. Còn PTC bán hàng theo gói nâng cấp(sản phẩm đa cấp).
- Đa cấp ở VN hiện tại ko phải mua hàng sản phẩm tiêu dùng là đc lên cấp đâu. mà phải bỏ tiền ra mua gói nâng cấp mới lên đc từng cấp và hưởng hoa hồng khác nhau. cùng lúc mua gói nâng cấp đa cấp VN đó bạn đc nhận 1 bộ sản phẩm tiêu dùng đem về dùng và bán lại.
- PTC thì mua gói nâng cấp hưởng hoa hồng theo từng cấp bậc của bậc thang ly khai và nhị phân .
2. Hỏi nha bọn mày chửi tụi đa cấp thế bọn mày có biết bọn mày làm PTC đang hưởng Hoa hồng theo chính sách chế độ sơ đồ của đa cấp không?
4. bọn mày có biết PTC là hưởng hoa hồng sơ đồ nhị phân và BTLK không?
5. tao hỏi bọn mày nhé: 2 sơ đồ Hoa hồng PTC đó là gọi là sơ đồ gì.
6 chửi thì cũng phải ngó tới ngó sau xem có chửi chính mình ko nhé!

Thôi thì khuyên bạn nên close topic đi bởi vì cái kiểu tuyển ref không RCB (tặng hoa hồng cho tuyến dưới khi người ta kiếm lời cho bạn) thì chỉ có ngồi trả lời tới sáng 3 cái câu hỏi troll của ACE thôi :)))
Chúc bạn may mắn!

Thank bạn quan tâm.

Bjo muốn ai làm cần phải tặng hoa hồng nữa cơ à. Mỗi ngày tuyển 1,2 F1 thôi mà. Tuyển nhiều chăm đc đâu. Ai troll thì cứ troll thôi mà.

1. nói cho nghe nhé bọn trẻ trâu:
- công ty đa cấp ở VN bán hàng theo sản phẩm tiêu dùng. Còn PTC bán hàng theo gói nâng cấp(sản phẩm đa cấp).
- Đa cấp ở VN hiện tại ko phải mua hàng sản phẩm tiêu dùng là đc lên cấp đâu. mà phải bỏ tiền ra mua gói nâng cấp mới lên đc từng cấp và hưởng hoa hồng khác nhau. cùng lúc mua gói nâng cấp đa cấp VN đó bạn đc nhận 1 bộ sản phẩm tiêu dùng đem về dùng và bán lại.
- PTC thì mua gói nâng cấp hưởng hoa hồng theo từng cấp bậc của bậc thang ly khai và nhị phân .
2. Hỏi nha bọn mày chửi tụi đa cấp thế bọn mày có biết bọn mày làm PTC đang hưởng Hoa hồng theo chính sách chế độ sơ đồ của đa cấp không?
4. bọn mày có biết PTC là hưởng hoa hồng sơ đồ nhị phân và BTLK không?
5. tao hỏi bọn mày nhé: 2 sơ đồ Hoa hồng PTC đó là gọi là sơ đồ gì.
6 chửi thì cũng phải ngó tới ngó sau xem có chửi chính mình ko nhé!

chính họ chửi họ ấy mà, Mình làm cái gì còn ko biết thì bó tay .com rồi :) :)

Chúc bạn may mắn!

1/ tuyến dưới theo nghĩa của MLM đa cấp. theo nghĩa của PRC là ref
2/ ref=>tuyến dưới = ref.

hiểu chưa ông cố nội!

Hỏi bạn nha thế bạn có ref thì ref của bạn hược hoa hồng thế nào từ bạn và ref? ngược lại bạn cũng đang là ref cho thằng vớ vẫn nào đó bạn đc hưởng gì cho bạn và thằng vớ vẫn đó?
- cả đám ref= tuyến dưới làm cho ai? cho thèn sáng tạo ra cái web PTC hay còn gọi là đa cấp đó.

1/ tuyến dưới theo nghĩa của MLM đa cấp. theo nghĩa của PRC là ref
2/ ref=>tuyến dưới = ref.

hiểu chưa ông cố nội!

Hỏi bạn nha thế bạn có ref thì ref của bạn hược hoa hồng thế nào từ bạn và ref? ngược lại bạn cũng đang là ref cho thằng vớ vẫn nào đó bạn đc hưởng gì cho bạn và thằng vớ vẫn đó?
- cả đám ref= tuyến dưới làm cho ai? cho thèn sáng tạo ra cái web PTC hay còn gọi là đa cấp đó.

Ông cố nội này chuyên MMO . Thank ông nhá, tại tôi không tham gia MMO nên chuyên nghành hơi khoai

thớt tạo nhiều chủ đề đào tạo tẩy não anh em bớt đi nèo

Thôi, tấy não các bác MMO này mệt lắm.

nói thẳng tao làm đa cấp đây! có vấn đề gì ko? tao làm đa cấp MLM và PTC đây!

chính sách hoa hồng, chế độ. để mình post bài khác cho

Không cần đâu bạn à. Mai mình post bài khác, mấy con sâu là hỏng pic này rồi.

Tiện thể mai có tiền post mấy con sâu nó mới chạy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week