3$ / 20p / 1 Ngày - Các bạn nghĩ sao ?

MLM là viết tắt của từ gì thế, thấy mọi người nhắc đền từ này hoài mà chả biết nó là cái quái gì cả.

Bạn ơi cho mình hỏi cái phần add bank ấy:
- NIB là số tải khoản
- IBAN là dãy số in trên thẻ
- Swift là 3 số cuối mặt sau!
Đúng không bạn, Cảm ơn bạn trước!
Ẹc bác ơi, đừng để lộ 3 cái số sau thẻ, mất tiền đó bác.

B3: Điền thông tin thẻ ngân hàng (thẻ VISA/Master Card) để công ty chuyển tiền cho bạn bằng cách nhấn vào Bank Details:

1. Số tài khoản thẻ VISA/Master Card (NIB/Account No), mình đi làm thẻ VISA của ngân hàng Á Châu (ACB) hoàn toàn miễn phí.

2. Mã Swift của ngân hàng (Lấy Swift Code tại đâyBIC/Swift), bạn tham khảo phụ lục ở cuối bài viết(phần chữ màu xanh da trời).

3. Tên chủ thẻ, ghi trên thẻ VISA/Master Card (Account Owner)

4. Tên ngân hàng ghi đầy đủ bằng tiếng anh (Bank), không viết tắt, tham khảo ở phụ lục cuối bài viết(phần chữ màu đỏ).

5. Tên thành phố nơi đăng kí thẻ VISA/Master Card (City/Country)

6. Điền mật khẩu thay đổi thông tin cá nhân khi đăng kí (Second Password)

B3: Điền thông tin thẻ ngân hàng (thẻ VISA/Master Card) để công ty chuyển tiền cho bạn bằng cách nhấn vào Bank Details:

1. Số tài khoản thẻ VISA/Master Card (NIB/Account No), mình đi làm thẻ VISA của ngân hàng Á Châu (ACB) hoàn toàn miễn phí.

2. Mã Swift của ngân hàng (Lấy Swift Code tại đâyBIC/Swift), bạn tham khảo phụ lục ở cuối bài viết(phần chữ màu xanh da trời).

4. Tên ngân hàng ghi đầy đủ bằng tiếng anh (Bank), không viết tắt, tham khảo ở phụ lục cuối bài viết(phần chữ màu đỏ).

Cảm ơn bạn nhiều lắm vậy mà mình không biết đè add 3 số cuối vô luôn :D

thế PTC có phải hưởng chế độ Hoa hồng sơ đồ nhị phân không? PTC ko phải đa cấp chắc? xin lỗi đa cấp nó có nhiều cái tên gọi khác nhau như PTC, PTU, MLM, Network....v.....v.... PTC vẫn là đa cấp thôi. cùng là anh em đa cấp chửi nhau hoài.

Bạn ấy mới vào diễn đàn mà thông cảm.

Chửi khôn lên tý. chửi mà ngu thì dính cả MMO mình
đa cấp nhưng anh em ko có ngang hàng, căng thì chủ hội cấp tut, rcb cho thôi, bác này thì bảo lập hội chiến, anh em chiến theo bác liệu chỉ giúp bác kiếm nhiều tiền hay là được lượi gì

Ẹc không biết khổ thế đấy :

Yes, tớ là đa cấp mà, Xây dựng đội nhóm là tuyển dụng. Ok xong 1 câu.
Câu 2 tớ miễn không trả lời, bạn đọc trước khi hỏi nhá.
Câu 3 : tớ đã trả lời ( Hệ mặt trời và hệ nhị phân ) - Ai không biết thì tự tìm đi.
Câu 4: là bạn chẳng biết gì MLM. Bạn nghĩa bạn làm tớ hưởng ah. Bạn làm 3 $ tớ lấy % 3$ của của bạn à. Đây là công ty thưởng cho tớ. Vì sao thì bạn tìm hiểu ? Công ai tìm ra cậu, ? Đơn giản, xúc tích chưa ?
thì giống mmo thôi, quan trngj là em chiến dưới bác thì có lợi gì á

ACB giờ lấy phí 100k thường niên r bác ơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back