3$ / 20p / 1 Ngày - Các bạn nghĩ sao ?

thớt ơi m em mới tham gia vào mmo4 , không biết chút kiến thức j về kiếm $ qua mạng cả , bạn cho mình hỏi làm việc đội nhóm là ntn k , chẳng lẽ phải kéo thêm người khác làm cùng mình , mà làm cùng mình r có đc j không , mà làm tn để kéo ng khác làm cùng mình , hơi giắc giối thớt cho mình ? cái , mình chỉ mới bước chân vào kiếm $ qua mạng thôi , ^_^

thớt ơi m em mới tham gia vào mmo4 , không biết chút kiến thức j về kiếm $ qua mạng cả , bạn cho mình hỏi làm việc đội nhóm là ntn k , chẳng lẽ phải kéo thêm người khác làm cùng mình , mà làm cùng mình r có đc j không , mà làm tn để kéo ng khác làm cùng mình , hơi giắc giối thớt cho mình ? cái , mình chỉ mới bước chân vào kiếm $ qua mạng thôi , ^_^

Là xây dựng hệ thống làm việc cho riêng mình ( Tầm nhìn gọi là doanh ngiệp ). Làm việc đội nhóm là thế nào à /.... Nền giáo dục Việt Nam quá xuống cấp. Đội nhóm là gì ? Là nhóm người cùng bàn bạc, thảo luận về công việc chứ còn gì ?

Nếu bạn ko muốn có đội nhóm thì bạn làm môt mình = cách $ = $$$ thôi.

Làm cùng mình có được gì không ? Câu hỏi ngây ngô ? không đc gì mình có làm không ? OK

Làm thế nào kéo à, Tớ không đi kéo.... Mình có kéo bạn không >? Bạn đang tìm hiểu đúng không ? OK

Bạn nhìn thấy cơ hội trong đó, thì bạn và cùng đội nhóm sẽ có hướng giải quyết. Cô 55 tuổi vẫn làm đc, cậu bé 16 tuổi vẫn có hệ thống ở tuyến mình.

Là xây dựng hệ thống làm việc cho riêng mình ( Tầm nhìn gọi là doanh ngiệp ). Làm việc đội nhóm là thế nào à /.... Nền giáo dục Việt Nam quá xuống cấp. Đội nhóm là gì ? Là nhóm người cùng bàn bạc, thảo luận về công việc chứ còn gì ?

Nếu bạn ko muốn có đội nhóm thì bạn làm môt mình = cách $ = $$$ thôi.

Làm cùng mình có được gì không ? Câu hỏi ngây ngô ? không đc gì mình có làm không ? OK

Làm thế nào kéo à, Tớ không đi kéo.... Mình có kéo bạn không >? Bạn đang tìm hiểu đúng không ? OK

Bạn nhìn thấy cơ hội trong đó, thì bạn và cùng đội nhóm sẽ có hướng giải quyết. Cô 55 tuổi vẫn làm đc, cậu bé 16 tuổi vẫn có hệ thống ở tuyến mình.

Cách trả lời theo chuẩn của đa cấp là đây, rất chuyên nghiệp :D

Khuyên bạn thật lòng nhé ! Bạn tham gia vào rùi thì chỉ dính vô cái vòng luẩn quẩn của tiền bạc thôi, ừ thì cứ cho là kiếm đc tiền đi, nhưng còn nhiều thứ khác bạn phải đánh đổi thêm đấy.

chẳng hạn như ....
Nếu ko đầu tư bằng tiền, bạn chỉ còn cách mời thêm người tham gia cùng bạn, nói cách khác bạn chẳng thể nào tự chủ động trong chuyện kiếm tiền. Nếu bạn có tài ăn nói lôi kéo thì tốt thôi, còn nếu ko trong đầu bạn luôn phải nghĩ cách lôi kéo người khác 1 cách gượng gạo, khó khăn.

hix mô hình MLM là mô hình kinh doanh hay và có điểm tốt nhưng dân vn ta xài thì @@, Sao h em dị ứng với cái từ đội nhóm qua

Thank bác đã chia sẻ.
Khuyên bạn thật lòng nhé ! Bạn tham gia vào rùi thì chỉ dính vô cái vòng luẩn quẩn của tiền bạc thôi, ừ thì cứ cho là kiếm đc tiền đi, nhưng còn nhiều thứ khác bạn phải đánh đổi thêm đấy.
Cách trả lời theo chuẩn của đa cấp là đây, rất chuyên nghiệp :D

Em là đa cấp mà ....

Các bác ko thích thì next chỗ khác dùm em, PIC của em các bác ko thich GATO làm gì nhỉ ?

Thật nực cười với những người ném đá

hix mô hình MLM là mô hình kinh doanh hay và có điểm tốt nhưng dân vn ta xài thì @@, Sao h em dị ứng với cái từ đội nhóm qua

Bác dị ứng là việc của bác, Tôi ko quan tâm, tôi có đội nhóm làm việc của tôi ... :)
Còn bạn giỏi bạn đi làm 1 mình.

Ai muốn làm solo cái này thì chỉ bằng cách $ = $$$ hehe :). Thank bạn đã chia sẻ.

Mình đi xây dựng hệ thống. Chuyện người thích, người không thich, người ném, người chê là chuyện bình thường.

Không phải ai cũng làm vì mỗi người có 1 tiềm thức khác nhau.
đù, liên quan tới tiềm thức nữa
Tiềm Thức là gì ?

Nói theo nhà phật là "a lại gia thức" Nói nôm na là bộ nhớ (conputer) nó có nhiệm vụ gi lại tất cả các sự việc tốt ,xấu,kinh nghiệm,bài học,tình sử,bạn bè,người thân,kẻ thù,...v.v. Của tất cả các kiếp sống .

Những sự vệc gần ta có thể nhớ được ,nhưng những việc xa sôi trong quá khứ ta không thể nhớ được nhưng ta có thể cảm nhận được, nhưng đầu óc không thể lý giải được,nó vượt lên sự hiểu biết của đầu óc,

Thế nên ta gặp những người ở ngoài đời ta cảm thấy rất thích,rất mến như người thân vậy ! đó là những sự việc thuận duyên trong quá khứ,và ngươc lại, lại có những người ta thấy gét như kẻ thù đó là nghịch duyên...
Thôi té vậy, nguy hiểm vãi, ở đây khéo ngộ cmn chữ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week