3$ / 20p / 1 Ngày - Các bạn nghĩ sao ?

VIDEO MỚI NHẤT

Tôi dám khẳng định nếu SCAM họ có dám công hình ảnh, địa chỉ cho toàn thế giới không ?

Nếu SCAM có dám chơi FIB không ?

Nếu SCAM có dám Liên kết làm phát hành thẻ VISA từ số tiền mình kiếm đc không ?

Tôi nói cho các bạn biết 1 thẻ VISA họ mất 45 $ - 100 $ để sở hữu cái thẻ. NẾU SCAM thì lấy tiền đâu ra làm thẻ VISA

Tôi dám khẳng định nếu SCAM họ có dám công hình ảnh, địa chỉ cho toàn thế giới không ?

Tôi nói cho các bạn biết 1 thẻ VISA họ mất 45 $ - 100 $ để sở hữu cái thẻ. NẾU SCAM thì lấy tiền đâu ra làm thẻ VISA

bạn nhận được thanh toán chưa nhỉ

Vui lòng cho tôi xem proof của chính bạn, đừng làm tốn công sức của các member mmo4me
Sau vụ Anuntiomatic vừa rồi, chắc nhiều người cũng hiểu rồi nhỉ

Vui lòng cho tôi xem proof của chính bạn, đừng làm tốn công sức của các member mmo4me
Sau vụ Anuntiomatic vừa rồi, chắc nhiều người cũng hiểu rồi nhỉ

Ông bạn cũng đừng làm tốn sức của tôi !

Ông không làm thì ông có để dứng nhìn ... đơn giản vậy thôi !

Rút tiền thì phải làm thẻ visa của công ty à bạn?
Lâu lâu cứ chỉ biết làm chứ k quan tâm tìm hiểu nên k biết mấy cái đó.
Mình gần đủ tiền rút rồi, bank thì cũng đã add rồi, tên cũng trùng với bank rồi thì liệu có rút được không? Hay cần phải làm thẻ visa của nó? :D
Bạn trả lời rõ giúp mình với.

Mình thấy 1 ngày có 20p thì đâu có sao, Liber này 1 ngày chỉ làm nhiêu đó nên ko tốn sức gì cả, chứ cái Anoutiomatic mới mệt tại phải cày cả ngày, cày nhìu đc nhìu.

Rút tiền thì phải làm thẻ visa của công ty à bạn?
Lâu lâu cứ chỉ biết làm chứ k quan tâm tìm hiểu nên k biết mấy cái đó.
Mình gần đủ tiền rút rồi, bank thì cũng đã add rồi, tên cũng trùng với bank rồi thì liệu có rút được không? Hay cần phải làm thẻ visa của nó? :D
Bạn trả lời rõ giúp mình với.
Đc nhá bạn ... Với thẻ VISA của LIber thì sẽ nhanh có tiền và thanh toán nhanh !

Thank bạn nhiều !

Mình thấy 1 ngày có 20p thì đâu có sao, Liber này 1 ngày chỉ làm nhiêu đó nên ko tốn sức gì cả, chứ cái Anoutiomatic mới mệt tại phải cày cả ngày, cày nhìu đc nhìu.

ANUN chơi cho ai coi như làm công ăn Lương :) Thế mà có người cũng kêu SCAM tháng làm đc 200 - 300 $ là nghĩ SCAM bó tay mấy ông MMO

chưa có proof mà nói như đinh đóng cột =)) mmo mà niềm tin vào 1 site cao quá :D

Nếu bạn không biết tìm hiểu thì bạn không tin ! Còn chúng tôi có cả hệ thống để làm việc. Liên lạc với những người bên công ty bảo hiểm FIB, các RUBY, BLU ...

Tôi nói thật nếu MMO thì tôi cũng chẳng chơi đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week