Analysis 3.5$/day chỉ cần VPS và acc pre FSN

Cheat thì cũng dc 1 thời gian thôi. Ai pro IT hoặc có đầu óc thì có thể cheat dc nhiều hơn, còn cheat như bạn chủ thớt thì mình thấy chả có triển vọng gì. Thể nào trong 200 thằng đó cũng có ít nhất vài thằng đểu...

Cậu bebe này mới là pro thật sự này, điều cậu nói tớ hiểu đấy:binhsua119:

tao đang chờ info của mày đấy! lẹ đi, tao còn đi ăn hủ tiếu, đói rồi này!

Last edited by a moderator:
Cheat chỉ dành cho những pro IT ,còn cách cheat bình thường thì bị Host bắt bài hết rồi ,ở đây nói cheat chẳng qua cho vui thôi , public ở đây mấy ông chủ host Việt vào chém ,report thì cheat chỉ phí công ,nó để cho cheat đến lượt pay là nó delele acc ,phí công .:binhsua137:

tao đang chờ info của mày đấy! lẹ đi, tao còn đi ăn hủ tiếu, đói rồi này!
thôi bác ạ, chửi nhau làm gì. Giả sử bác ra đường thấy con *** nào nó sủa hay cắn bác thì bác có chửi nó không. tốt nhất là chửi đứa nào nuôi nó thì mới bõ công sức chửi mình bỏ ra =))

1 cái VPS giờ rẻ lắm cũng $1/ngày, cậu có 50 cái = cần $50/ngày, 7 ngày = $350. Vậy mà cheat chỉ để lấy $100/tuần =)), sao khôn thế???
Thế nào rồi cậu cũng sẽ có lý luận để giải thích, mọi người sẽ chờ coi cậu chém gió thế nào =))

Sống ở đời, ko phải ai làm gì mình, thì mình cũng làm lại người khác, Tây nó cheat mình nhưng nó cũng đem lại lợi nhuận cho mình thì mình mới chịu làm cho nó, chứ ai mà ngu đi làm không công? Còn kiểu cheat của cậu thì chính là ăn cắp tiền và ko đem lại gì lợi nhuận cho tụi chủ host, và chắc chắn ảnh hưởng ko nhỏ đến những người làm việc thật sự, như thế thì sẽ rất bất công với họ.
Đương nhiên với loại người tham lam, ích kỷ thì sẽ chẳng bao giờ nghĩ cho ai cả, những cứ giảng đạo mãi như thế...chắc có ngày họ cũng quay đầu là bờ :))
Tớ ko gọi cậu là cặn bã là tại vì cậu ko public, ích kỷ nhưng ăn 1 mình thì cũng còn biết suy nghĩ :), chứ như chủ thớt là loại cặn bã của Sh*t, của xã hội :))
Mà thấy cậu phát biểu thấy pro quá, có bằng chứng nào chứng tỏ cậu cheat thành công ko?
PTU "chân chính" có thể gọi là ăn cắp, nhưng trong ăn cắp đó cũng còn đem lại lợi ích cho rất nhiều thành phần khác nhau: "uploaders, chủ host, người dùng và ngay cả sản phẩm bị đánh cắp cũng được phổ biến hơn :))", còn cheat thì chỉ có cheater hưởng (cùng lắm dân bán VPS), chứ chẳng có ích gì cho ai nữa cả!
ai cheat được thì cứ cheat thôi:)).như bjo những bác chiến 3x mà pub ra ngoài thường xem người ta có gọi là cặn bã của xã hội không.những thằng chuyên post mấy cái crack có gội là cặn bãn không:)).ai làm thì cứ làm thôi.không làm cũng không nên chửi người khác.thấy bạn cm ngứa mắt quá nên vào cm chứ mình cũng eo chơi ptu

thằng chủ topic ngu vcl,cứ cheat đi nhé.

ai cheat được thì cứ cheat thôi:)).như bjo những bác chiến 3x mà pub ra ngoài thường xem người ta có gọi là cặn bã của xã hội không.những thằng chuyên post mấy cái crack có gội là cặn bãn không:)).ai làm thì cứ làm thôi.không làm cũng không nên chửi người khác.thấy bạn cm ngứa mắt quá nên vào cm chứ mình cũng eo chơi ptu
so sánh khập khiểng, ngu vl, chán!
giờ bạn bè mày up phim sex, crack thì cũng cười hí hí (kiểu dâm ấy, giống như vầy: ";))"), còn máy nói mày đi gian lận có tiền thì tụi nó có mà khinh!

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

thôi bác ạ, chửi nhau làm gì. Giả sử bác ra đường thấy con *** nào nó sủa hay cắn bác thì bác có chửi nó không. tốt nhất là chửi đứa nào nuôi nó thì mới bõ công sức chửi mình bỏ ra =))
từng có 1 con *** định ra cắn mình, may sao mình đang cầm nón bảo hiểm, đập 1 phát nó xém chết luôn :(

Last edited by a moderator:
Tình hình pác admin và mod thông cảm vì mở topic này có phần trùng topic trước, nhưng do những kẻ rỗi hơi vào topic kia của mình chém gió quá nên làm loãng nội dung của topic.

Chi tiết cách cheat:

1. acc free: Down bao nhiêu lượt tính bấy nhiêu lần --> nhưng time ngồi đợi thì vkl --> k cheat kiểu này

2. acc premium: Mỗi 1 lượt/1 IP/24h ---> hội mình tuyển số lượng lớn --> càng đông càng nhiều $

VD: 100Ip * 0.035$ = 3.5$ ---> hiện tại rất nhiều newbie chưa đạt được mức này

Host tham gia cheat:

*Hiện tại chỉ dành cho Filesonic --> vì nhiều khó quản lý --> loãng
* Sau này hoạt động tốt sẽ mở thêm Wupload + Uploadstation + Fileserve

AE có ý định thì vào đọc rules nhé: http://ptu-today.co.cc/

YH: provider_account
Các pác lần trước chém gió quá thì out cho e lành.

Xin lỗi cho tôi nói ra điều này ! dù sao cũng là ý kiến của tôi .. các bạn làm như thế là tự hùy diệt chính mình ..rồi một ngày đừng khóc than !
mãi sẽ không khá nỗi !

Đây, đang treo 50 con vps cheat FSN đây, vừa được paid > $100 tuần vừa rồi đây, report giúp cái..PTU hay cái gì cũng thía, lên top rồi cũng có lúc lụi tàn, spam làm gì cho mệt, chiến 3x thì suốt ngày cắm mặt vào những thân xác lõa lồ, warez thì chầu chực để rình ăn cắp hàng hot của người khác...thánh thiện gì đâu, ủng hộ chủ thớt nhưng cái này coi như mùa vụ thôi, xúc được cứ xúc...sự tính toán của con người chẳng bao giờ là hoàn hảo hết, cái gì cũng có kẽ hở cả, tìm tòi 1 chút là ra giải pháp thôi.Nói chung cứ 1 mình 1 ngựa mà chiến, chịu khó đầu tư ban đầu chút đi, lập hội làm gì nhỉ? Tớ chiến 1 mình 2 tháng nay vẫn ung dung mà..quan trọng nhất để đc pay $ là chiến thuật, mem nhiều hay download nhiều khả năng đc pay không cao nếu chiến thuật không good:binhsua119:
Tây hay Ta thì cũng đều là con người hết, bộ là Tây thì cái gì của Tây cũng 100% uh? Nực cười.
Cho xin cái prooff cái .. đi ********* đâu cũng khoe 100$/tuần
Ngứa cả đít :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

với điều kiện như thế ..với cái đầu biết tính toán và suy nghĩ Newbie có thể kiếm nhiều hơn ngồi Cheat như thế ! nản lòng cho chủ topic !

cặn cái cc. thế ko có uploader thì ông sài bằng cái j`???mua đĩa à=))

phí quá ! công nhận chủ topic có đầu óc thật...nực cười! ..cười ói hết quá !
newbie thì mơ ước có chĩ một pre là đủ làm vốn rồi...đằng này ...đi cheat... VL thật

hạ hỏa nào. làm ly cafe. mở k+ coi bóng đá đi nào :D.
//ps:lo cá độ đi. tiền nhiều :m186::m131::m114::m084: khỏi cãi nhau =))

Code:
http://chiplove69.blogspot.com/
trang lày là của thằng lào nhỉ có cả banner WU FSN của chíp lo về à
Code:
http://mmo4vn.com/showthread.php?19520-Ban-acc-Moderator-forum-3x
lới có 30 tđuổi thôi mà lêu con lười ta là bằng t..luổi con mình
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) mâu thuẫn vãi c..c.l...ll

nói câu này mod đừng cảnh cáo em nhá : "diz mje thằng lolz nào khơi mào cái trò cheat này đấy, đc bao nhiêu cái thớt nhảm như thế này rồi"?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week