Analysis 3.5$/day chỉ cần VPS và acc pre FSN

công nhận forum có vài thằng shit thật --> :binhsua155:
mịa ---> đã lập topic khác --> nói .... k liên quan thì biến ---> :binhsua51:

thế mà cái bọn này ---> rảnh vkl

Pác mod closed topic giùm mình nhé :binhsua27:

công nhận forum có vài thằng shit thật --> :binhsua155:
mịa ---> đã lập topic khác --> nói .... k liên quan thì biến ---> :binhsua51:

thế mà cái bọn này ---> rảnh vkl

Pác mod closed topic giùm mình nhé :binhsua27:

mày mới là shit ấy, cặn bã của shit!
giờ ở ngoài đường có 1 thằng nó nói " giờ tao đang lập nhóm đi ăn trộm, ai ko liên quan, ko thích thì biến...", mịa dân ở đó tới đập cho mày nát người luôn ở đó mà nói cái kiểu đó, chừng nào mày gây lộn, chém lộn với ai đó thì mới nói được câu đó, đằng này mày làm cái thứ cặn bã ảnh hưởng tới người khác thì mày đáng bị chửi rồi, đồ cái thứ cặn bã của shit!
Còn cái link này có phải của mày ko? http://www.filesonic.vn/premium-ref/9963511, blog như shit mà cũng để =))

Còn thằng chiplove69 nữa, mày ko dám nói cho tao biết info của mày thì nói ra đi, đừng để tao đợi hoài!

Last edited by a moderator:
chỉ vì những cái loại cheat như này mà đi đâu vn cũng bị xua đuổi
chúng ta ko thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông
=))

3.5$ mà phải cần acc FSN và VPS ư ? Các bạn chỉ cần chơi WU và lấy link người ta remote rồi spam , cũng còn ngon hơn . 3.5$ không phải là quá khó !!

Các bác Ẹt min để ng ta làm ăn với ạ, ko có những topic thế này thì các seller VPS chết dần chết mòn sao, ng ta cheat bẩn nhưng ng ta vực dậy kinh tế cho ng Việt rồi đấy :))

Vãi nhỉ? Tiếp đi, tao rất khoái chứng kiến người khác bị làm cho nổi điên, nói tới nói lui thằng này vẫn ngu kinh, 10 vps 1.75 = $20/tháng -> 50 vps = $100/tháng, 1 tháng tao được pay gần $500 mày biết tính không vậy...Mà tao thấy lạ thật, mày đặt danh dự của đất nước vào PTU? mịa, mày ra ngoài đường hỏi xem bao nhiêu người biết PTU là gì? và họ có quan tâm ko? TV báo đài có bao giờ thấy làm phóng sự lo ngại vì danh dự dân VN bị mai mốt vì PTU spam và cheat quá nhiều nhi? Mày chắc cũng hơn con tao được vài tuổi thôi, lo mà ăn học đi.....Còn mày thích qua cửa hàng tao ở Khâm Thiên tao chỉ cho

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

Chuẩn, cái này tớ đã nói ngay từ đầu là thời vụ mà, xúc đc lúc nào thì xúc, không thì thôi quan trọng gì đâu, tốt nhất là cứ 1 mình mà chiến, đầu tư chút $ về vps + ko tham lam là ok.

khâm thiên hà nội hả bác, hôm nào em qua bác hd em chiến ptu phát, đói kém quá !!

:binhsua26: closed hộ topic cái MOD --> bọn rảnh rỗi ngày càng nhiều

ý tưởng này cũng hay và mới, anh em ko ủng hộ mà sao lại đập dữ vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week