3 Lần liên tiếp vào Paypal bị nghi sai email or pass, vào đọc giúp em với các bác

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác có bác nào bị hay biết cách giải quyết giúp em với, 3 lần em login vào Paypal đều bị báo ko nhận thấy email hay pass, em lại phải vào lấy lại pass, mà mỗi lần lấy lại pass em đều lưu lại trên notepad ko thể quên đc. Bác nào đi qua đọc giúp em với, Paypal bảo như hình đây ak

Attachments

5.7 KB · Views: 68
nó là do ip của bạn bi thay đổi ,đợi hôm sau vào lại bình thường,thích vào nhanh thì đổi pass

thế là mình vừa lấy lại pass xong lại phải vào đổi lại lần nữa ah bác
thông thường , tất cả những trang như thế này , khi mình got pass , nó cho random 1 cái và có hạn sử dụng ( ví dụ sau 24h mà mình ko đổi thì nó sẽ random hoặc xoá cái pass đó đi ..) vì vậy , sau khi got pass bác cần phải dùng nó để đổi sang pass khác rồi mới dùng cố định đc .

thông thường , tất cả những trang như thế này , khi mình got pass , nó cho random 1 cái và có hạn sử dụng ( ví dụ sau 24h mà mình ko đổi thì nó sẽ random hoặc xoá cái pass đó đi ..) vì vậy , sau khi got pass bác cần phải dùng nó để đổi sang pass khác rồi mới dùng cố định đc .
vậy ak bác, em vừa đổi pass khác rồi ko biết có được ko,cảm ơn bác nhé

Nên để 1 thời gian rồi vào lạik, đừng vào lại ngay nó lại báo sai pass. Để 1 tuần là ok

dạo này paypal sao hay bị vậy quá, mình cũng dính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week