• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 30.000$pp rate 18K mình chịu phí paid qua VCB

Status
Not open for further replies.
Tôi là cửa hàng nếu cần bạn có thể gọi và đến trực tiếp gặp tôi nếu muốn!tôi không dùng bất cứ thằng trung gian nào+bảo hiểm vì họ ko là cái quái gì cả!
Sao nóng nảy thế cậu em, có gì từ từ giải quyết mà.

Nói thật chứ chỉ dựa vào mấy cái thông tin trên để mọi người Giao dịch với thớt thì chả ai dám đâu.đưa ra 1 cái địa chỉ rồi bắt người khác tin và ko cần trung gian.xàm quá.trung gian người ta photo cả cmt rồi thông tin địa chỉ còn chả tin thì thôi.bắt tin vào cái địa chỉ chả biết có thật hay ko.trừ giao dich trực tiếp tại cửa hàng.mà đa số toàn anh em trên mạng.sao mà trực tiếp được.
Có gì cứ trung gian thì sẽ đông khách hoặc thớt đóng BH.
Thế thôi ko nói nhiều !

Ăn nói lung tung !! Bạn làm ơn kiểm tra nick bạn chat là gì ? phải là cuipap1984 . Còn bạn nói mình lừa đảo thì cung câp bắng chứng và report đi bạn !

bằng chứng đâu mà bạn bảo họ scam?

Tôi là cửa hàng nếu cần bạn có thể gọi và đến trực tiếp gặp tôi nếu muốn!tôi không dùng bất cứ thằng trung gian nào+bảo hiểm vì họ ko là cái quái gì cả!

Bạn cũng chả là cái quái gì cả?
Ở đâu có luật ở đó. Nếu ko muốn theo luật ở đây thì bạn nên đi chỗ khác làm ăn.

muốn mua Paypal ngon mà để rate 18 , cậu ở đâu tới vậy! trên trời rớt xuống à!

Từ Việt Nam chạy qua Mỹ, Treo cái biển ghi
Tên :......
Địa chỉ: .....
Tao có công ty bên Việt Nam, bla bla bla, Thằng nào muốn có tiền thì mua hàng gửi về việt nam, xong gửi hóa đơn tao thanh toán cho
Thằng nào đang hoàng thì làm, ko thích thì cút, tao *** tin thằng nào ở mỹ hết bla bla bla
=))=))=))
Chắc éo ai dám gd quá =))

her .. . . . . . . ko gi dien ta noi cam suc khi doc topic trwen
Viết không bỏ dấu mà sai chính tả dễ hiểu nhầm đấy cậu ah. Bật UNK vào nhé.

Thông cảm cho bác ấy đi các bạn ! Mất 40tr chứ có phải 400 k đâu ? Khó giữ bình tĩnh. Với lại chắc bác ấy chưa biết scam fake nick nên mới vậy thôi o_O

Last edited:
hehe, kể cả cậu có 30k hay 100k so với cái 4rum này nó vẫn chưa phải là to đâu, ở môi trường nào thì hãy học cách sống của nó, mà mình thấy rate 18 là thấp, nếu cậu nâng nên 19 thì mình nghĩ ít bị scam hơn vì ít người bán 18k, chỉ có scam là muốn bán với rate đó.

cứ cho là thớt có cửa hàng riêng, đang ấm ức vụ scam nhưng làm sao để mọi người tin tưởng thớt được
h tui cũng vào tạo 1 topic y chang thớt liệu được mấy ng tin @@

PS:ai cần có thể gọi cho tôi:0935 28 74 28
Xin nhắc cậu 1 vài điều :
_ Sử dụng fone chữ phù hợp.
_ Nếu có bằng chứng cậu bị 2 EX kia scam vui lòng post bài úp proof bên Box Report Scam để BQT giải quyết.

Sau 10h00 ngày 14.05.2014 cậu không gỡ nội dung kia xuống cũng như không úp proof thì mình buộ cphải close topic của cậu và cảnh cáo cậu vì làm mất uy tính của các EX tại 4room.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week