300$ - 1200$ per month

Status
Not open for further replies.
mong chờ poorf quá :-<
Nếu có ý định làm cho mình pm coi proof và chát với các member cũ để xác nhận :)

có nói chuyện với admin, cách nói chuyện tối giản mọi thông tin thực sự ko thấy tin tưởng ở điểm gì, thậm chí đó có phải là site của anh ấy ko nữa, cứ như đánh bạc ấy
Do có quá nhiều bạn pm nhưng chỉ toàn hỏi chơi chơi thậm chí nhiều bạn không biết fake socks, chưa từng làm offer mà cứ hỏi như thật..
Cậu có thể pm lại cho mình để biết thêm chi tiết.

Ai muốn làm chuột bạch ko???
Nếu không quan tâm thì đi chỗ khác mà chơi đừng nói lời vô nghĩa

Nếu có ý định làm cho mình pm coi proof và chát với các member cũ để xác nhận :)

Do có quá nhiều bạn pm nhưng chỉ toàn hỏi chơi chơi thậm chí nhiều bạn không biết fake socks, chưa từng làm offer mà cứ hỏi như thật..
Cậu có thể pm lại cho mình để biết thêm chi tiết.

Nếu không quan tâm thì đi chỗ khác mà chơi đừng nói lời vô nghĩa

hình như không cón nhận newbie... :binhsua12:

:)) up lên cho ai muốn làm chuột bạch nhé. cũng có site 300$ 1200$ 1 tháng mà e nó chia tay tình buồn tháng trc òi 4 tháng nay chưa thấy típ :))

Close topic. Đã nhắc nhở nhưng vẫn chưa edit lại nội dung. Không dẫn link đến các trang web kiếm tiền khác
Thân

Bạn post dùm 1, 2 roof lên forum dùm nhe, nếu ok sẽ chiến nhiện tình cho bạn :binhsua10:
Some proof payout tháng 11 :)

Attachments

16.3 KB · Views: 59
    15.5 KB · Views: 57
Last edited by a moderator:
Proof này thì cũng chỉ là proof send $700 đi thôi...tin được k?

Proof này thì cũng chỉ là proof send $700 đi thôi...tin được k?
Việc xác thực thì đơn giản thôi vd như pm cho mình để chat trực tiếp vơi mấy người nhận tiền ở trên. Quan trọng là bạn có muốn làm hay không và có làm được như họ hay không. Xoắn làm gì :)

Mình là mem của cậu onlylovem , mình proof luôn .. site rất chuyên nghiệp offer rất nhiều và credit cao tùy thuộc vào khả năng mỗi người ,pay tháng 2 lần rất ổn đinh ,admin làm việc chuyên nghiệp , thật sự mà nói site ko dành riêng cho gà offer .. chỉ dành cho pro ,. xin lỗi các bạn sup và gà offer ko đủ tư cách và tiêu chuẩn bình luận cũng như làm việc với site này miễn bình luận

Cậu này nói hay nhỉ @@ Thế PRO offer từ đâu chui ra, chả lẽ sinh ra là đã PRO OFFER. Đừng bảo người khác gà khi mình cũng từng làm gà nhé cậu. Cậu đang sỉ nhục người khác cũng như sỉ nhục chính cậu đấy.Dù sao cũng phải để cho các bác mới tập tành để thành PRO chứ @@
Cậu lấy gì để đánh giá tư cách và tiêu chuẩn của người khác khi mà chủ TOPIC mới posts 6 bài còn cậu mới post 4 bài, cậu dựa vào đâu để dánh giá vậy??? . Không hiểu cậu từ FORUM nào qua, nhưng chả lẽ cậu ko reg nổi ở 1 site MMO khá là nổi tiếng trong cách site MMO ở VN @@. Rút cuộc có là PRO hay Gà đi nữa, khuyên các bác không nên làm ăn với loại người này @@ Không thấy nổi 1% tin tưởng!

Xin lỗi tớ nói thẳng!!!

Last edited by a moderator:
Mình là mem của cậu onlylovem , mình proof luôn .. site rất chuyên nghiệp offer rất nhiều và credit cao tùy thuộc vào khả năng mỗi người ,pay tháng 2 lần rất ổn đinh ,admin làm việc chuyên nghiệp , thật sự mà nói site ko dành riêng cho gà offer .. chỉ dành cho pro ,. xin lỗi các bạn sup và gà offer ko đủ tư cách và tiêu chuẩn bình luận cũng như làm việc với site này miễn bình luận

up cho pro =))

nói chuyện sock quá bạn pro cỡ nào thế ! chiến bao năm mà tự tin thế site point hay gpt hay ptu_offers nói thử xem. mấy site point credits instants không qua nét chứ gì. hay làm site lấy code UGC

Tính đọc chơi và không comment nhưng thấy bạn post bài sốc nhỉ , nếu 1 pro thật sự sẽ không post bài kiểu như bạn đâu, mình đoán bạn cũng chỉ là 1 gà thôi , chẳng qua là được vài người hướng dẫn kiếm dc 1 số tiền rồi bắt đầu phách lên,so site offer US mà mình đang chơi hàng tháng thì site bên bạn,ptf,cash,reward chả là cái gì đâu, cách post bài của bạn chỉ khiến cho thiên hạ ghét cái site bạn đang chơi thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week