• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 38k6 paypal add mail - rate 18 - VCB

Status
Not open for further replies.
14 tuổi . . . .

quả là tuổi trẻ tài cao =.=

Ai bỏ vốn ôm vào with bank cũng ấm đấy.

Gần cả tỷ bạc PP nó mit cái chắc nhảy cầu lun
:D:D:D

ông nào quay video add $ vào pp từ đầu tới cuối thì tui mới tin đó là sự thật :rolleyes:

=> đa số trên mmo4me trung gian nào cũng BH tầm 20 triệu, mà gd gần 1 tỉ, bố ai trung gian dc? ôm tiền sang Mĩ cmnl :v

.

100k paypal nguồn network offer. Giá 16

Em thừa tiền nên ko muốn with bank mà muốn sell cho các bác kiếm chút tiền mua audi :) YH: dưới chữ kí :rolleyes:

thớt chỉ cho e ăn số lẻ từng đó thôi e nguyện làm trâu bò cho thớt suốt đời, phục vụ từ A->Z e xin thề

ông nào quay video add $ vào pp từ đầu tới cuối thì tui mới tin đó là sự thật :rolleyes:

=> đa số trên mmo4me trung gian nào cũng BH tầm 20 triệu, mà gd gần 1 tỉ, bố ai trung gian dc? ôm tiền sang Mĩ cmnl :v

.
1 like cho bro :)

.

vãi suy nghĩ thông minh .

giữa việc ôm 1 tỷ rồi trốn tránh chui lủi cả đời , với tuần nào cũng có vài trăm triệu tiêu chơi . Chắc chỉ có những thằng não lợn mới nghĩ là ôm 1 tỉ thông minh hơn .

Người ta đã kiếm được tiền tỉ , đ éo phải dạy người ta cách giữ tiền nữa đâu .

Thằng đ éo có tiền lại đi dạy thằng giàu tập tiêu tiền . ROFL .

Muốn sang mỹ cứ xác định tài sản >20 tỉ nhé .

Giao dịch tiền tỉ , tiếc gì vài triệu gặp mặt mà cần trung gian làm éo gì ?

100k paypal nguồn network offer. Giá 16

Em thừa tiền nên ko muốn with bank mà muốn sell cho các bác kiếm chút tiền mua audi :) YH: dưới chữ kí :rolleyes:

Tiền to thế này thì uytinlagi chưa đủ trình scam đâu , về tiếp tục kiếm mấy đồng lẻ đi ku .

ké thớt sell 40k2 paypal add mail rate 17.5 ai hốt pm :D:D:D
scam mem. bán cha bán mẹ gom dc 40k pp rùi à con chó. ăn dc là ăn quả báo anh em cha mẹ gánh thay :D

có bán lẻ ko bác.
em đang cần 1200$
nếu bán bác pm em nha
em ở HN
yh: taybacstudio

giữa việc ôm 1 tỷ rồi trốn tránh chui lủi cả đời , với tuần nào cũng có vài trăm triệu tiêu chơi . Chắc chỉ có những thằng não lợn mới nghĩ là ôm 1 tỉ thông minh hơn .

Tiền to thế này thì uytinlagi chưa đủ trình scam đâu , về tiếp tục kiếm mấy đồng lẻ đi ku .
Bác đang Troll hay nghiêm túc nói đấy ạ! :D

scam mem. bán cha bán mẹ gom dc 40k pp rùi à con chó. ăn dc là ăn quả báo anh em cha mẹ gánh thay :D
ôi ***, nó scam mem à. thật ko thế

làm trung gian mà 1 tuần kiếm dc vài trăm triệu cái con ***

tự biên tự diễn tự vỗ tay à :)

.

Thánh phát biểu gì nghe lùng bùng thế nhỉ, Muốn sang mỹ tài sản >20tỉ ???? bạn phán nghe vãi thật, trong khi đó 1 tỉ là bạn dư sức nhờ người quen bảo lãnh cho qua đó, rồi bung thêm tiền làm đại 1 cái đám cưới giả với 1 con tây bên đó , rồi làm giấy tờ thủ tục gì gì đó để trở thành người mỹ chính thức, rồi li dị cũng được. cần éo gì >20 tỉ nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week