• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 38k6 paypal add mail - rate 18 - VCB

Status
Not open for further replies.
vậy để gửi email topic cho PC46 hỏi thuế gì he. Close

Cứ tưởng anh hùng , hoá ra cũng là loại giá áo túi cơm éo biết gì nhảy vào chém gió =.=

Cứ tưởng anh hùng , hoá ra cũng là loại giá áo túi cơm éo biết gì nhảy vào chém gió =.=

xin lỗi chứ mình chưa gọi bạn là cái loại này loại kia đâu nhé, đừng người khác nghĩ b làm người ko muốn lại muốn làm dog đâu nhé. Cái thứ ko ra gì.

nghi án bác này với chủ thớt là 1

xin lỗi chứ mình chưa gọi bạn là cái loại này loại kia đâu nhé, đừng người khác nghĩ b làm người ko muốn lại muốn làm dog đâu nhé. Cái thứ ko ra gì.

có thằng đang thể hiện
tinh vi + tinh tướng vl các bạn nhể :D

bại não à , chỉ cần 1 thằng mỗi tuần bán 40-50k pp là đủ cái số tiền ý rồi , cần gì mấy thằng cò con ?

lo đc 1 thằng khách vip sướng gấp tỉ lần lo mấy thằng ất ơ 1 xu dính túi .

bại cái con MOM nhà bạn bại não ấy :D
xem dc mấy ông trung gian ở mm4me, làm trung gian mà 1 tuần kiếm dc mấy trăm triệu vậy ?

nói chuyện toàn khinh ae trên này, thể hiện nguy hiểm, tinh tướng con tó xồm :D

.

.

Last edited:
chấp nhất chi. Thằng đó nguy hiểm lắm. Thấy nó chạy chỗ khác đi. Đừng buồn nha bác:D
mà topic buôn bán mấy bác vào gì c46, c50 tùm lum vậy. Thuận mua vừa bán thôi. Toàn đóng góp tào lao

anh em kệ mẹ cái thằng dở hơi ăn cám lợn kia đi. Chắc vẫn học cấp 3 nên éo hiểu gì mà cứ tinh vi thích thể hiện thôi :D

Kệ cm nó cho rồi. Loại ngu ấy thì phải ra xã hội , người ta dạy cho thì mới khôn ra đc. Còn ở nhà ôm cái máy tính thủ dâm tinh thần rồi cứ như cái lol gì cũng biết.

Buồn cười vật vã. Và nick nó cũng chỉ là clone của 1 thằng nào đó , chỉ để mang đi gây sự, thể hiện thôi. Quan tâm làm gì. Với mấy thằng ngu mà lì đó thì cách tốt nhất là ingnore nó như em đây này :D

chấp nhất chi. Thằng đó nguy hiểm lắm. Thấy nó chạy chỗ khác đi. Đừng buồn nha bác:D
mà topic buôn bán mấy bác vào gì c46, c50 tùm lum vậy. Thuận mua vừa bán thôi. Toàn đóng góp tào lao

đang hóng xem chủ thớt làm gì kiểm nhiều tiền thế, mà ông kia cứ ông ổng ăng ẳng, chướng tai vl

Chào các bạn, đây là topic mua bán, ko phải box chat vì vậy các bạn không có nhu cầu mua bán đề nghị không tiến hành thảo luận tại đây !

Chủ topic mua bán với SLL như vậy thì như lẽ thông thường là phải có bảo hiểm hoặc verify member, ko biết có đúng luật ko nên mời các Mod vào :

danhmay24h, duongnd1980

Thân !

p/s: ko liên quan nhưng vì là box mua bán nên có hẵng nói chứ đừng ko có mà giật title nha các bạn :D

Có nghi vấn , mình sẽ đợi xem :D

Chào các bạn đây là topic mua bán hok phải nằm bên mục Chát các bạn không mua thì vui lòng đừng comment lung tung nhé
Phiền bạn @dtuan113 lập topic mới dùm mình nhé mình tạm đóng topic này vì có quá nhiều comment loãng

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week