Got Paid 3s có ai hẹn sang đầu năm paid ko vậy. Tàon bộ tiền nó hẽn sang năm thanh toán mà ko nói ngày nào

tranthanh82

Senior
Reactions
195
MR
0.072

Ai cùng cảnh ngộ vô thào luận với

E post có gi sai mong mode bỏ qua giùm

Last edited:
Mấy cái nó ghi paid củng vậy lun hả c..?
Mình mới làm đc tuần thứ 2 k biết paid thế nào thường thì invoice đc tạo ngày chủ nhật và thứ mấy thì pay c..?

Mình cũng mới chơi 3S mà không thấy chỗ update bank . Chắc pm với AM để gửi cho nó hả mọi người .

A e yên tâm nha. 4 tây tháng rieng nó pay nha mọi người, bửa nào cug hỏi nó. nó điên lên nói minh cứng đầu . mừng quá :) :)

net nó vẫn làm, chỉ có bên tài chính nghỉ đến mùng 4 thôi, nhưng có lẽ đến hôm đó sẽ pay lâu đó, dồn nhiều quá nên nó sẽ căn ke

bên nước ngoài đã là lễ thì người ta quan trọng ngày nghỉ lắm nên các bác ở VN đừng pm hỏi khó người ta nữa :D , Noel nghỉ sang New Year luôn nên thong thả tầm 4/1 trở đi người ta mới làm việc lại được :D

ua ko pai min 100$ à
không phải đâu cậu, mình có cái invoice 0.3$ nèk nó không có min paid gì cả, bao nhiêu $ nó cũng tạo invoice cả.
reg t xin 1 acc đê :)) bán bao nhiêu người mà ko cho t nổi 1 acc :mad:
vãi tân gà, có làm không mình cho làm ké acc vs SMod nèk. cậu làm androi SMod làm IOS.

không phải đâu cậu, mình có cái invoice 0.3$ nèk nó không có min paid gì cả, bao nhiêu $ nó cũng tạo invoice cả.

vãi tân gà, có làm không mình cho làm ké acc vs SMod nèk. cậu làm androi SMod làm IOS.
Inbox t đê :)) cứ ỉm thui :oops: nói mới bảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week