Chat 4,5,6/2024 - Mạng Viettel lag gần 3 tháng nay ...

FPT vip đó thím, mình thấy giá FPT rất cao, chắc là dịch vụ chất lượng nhất rồi
hahahahha , ai nói , nó là thằng cùi nhất , ai bắt nó xong về chửi như trâu , mới đầu thôi , về sau sẽ thấy sida , muốn ngon thì 4G 5G mà xài , đảm bảo thích

Hôm nay giựt tung chảo luôn, quá thất vọng về Viettel. Gặp ai cũng giới thiệu Viettel ngon bổ zẻ ...

không
Nếu vậy thì đúng rồi, bị từ khoảng tháng 3 lận :(

Cám ơn bác về thông tin. Nguồn ở đâu chất vậy bác.
toàn tin nội bộ thôi b, các sếp không muốn thông tin rộng rãi vì nó đang là vấn đề đảm bảo an ninh thông tin quốc gia.

không

toàn tin nội bộ thôi b, các sếp không muốn thông tin rộng rãi vì nó đang là vấn đề đảm bảo an ninh thông tin quốc gia.
thôi thôi , đừng có bốc phét nữa

thôi thôi , đừng có bốc phét nữa
Có cách nào để t chặn ko nhìn thấy m nữa ko, chứ cứ như có cảm giác ra đường giẫm phải bãi *** vậy.

Có cách nào để t chặn ko nhìn thấy m nữa ko, chứ cứ như có cảm giác ra đường giẫm phải bãi *** vậy.
rứa là chặn rồi hả , vậy thôi k cmt nữa, thế là xong

Bạn thử dùng chức năng Ignore xem, mình có dùng thử thì thấy rất hiệu quả.

Bạn thử dùng chức năng Ignore xem, mình có dùng thử thì thấy rất hiệu quả.
T vừa làm rồi. Nhiều lúc t cũng thắc mắc các b giữ lại mấy thành phần này làm gì. Kể mà nó post nhiều bài xây dựng forum thì nó comment thế chứ hơn thì cũng ko ai nói. Đằng này chỉ giỏi spam kích động, ko biết bao nhiêu ng report rồi mà các b vẫn giữ, rồi tâng bốc nó. T còn chẳng thấy tính giải trí chút nào. Luật do các b đề ra nhưng nếu trong 1 số TH ko lắng nghe số đông thì phần thiệt sau này thuộc về forum chắc chắn là có.

T vừa làm rồi. Nhiều lúc t cũng thắc mắc các b giữ lại mấy thành phần này làm gì. Kể mà nó post nhiều bài xây dựng forum thì nó comment thế chứ hơn thì cũng ko ai nói. Đằng này chỉ giỏi spam kích động, ko biết bao nhiêu ng report rồi mà các b vẫn giữ, rồi tâng bốc nó. T còn chẳng thấy tính giải trí chút nào. Luật do các b đề ra nhưng nếu trong 1 số TH ko lắng nghe số đông thì phần thiệt sau này thuộc về forum chắc chắn là có.
Mình thay mặt BQT ghi nhận thêm ý kiến của bạn về trường hợp này. Cám ơn bạn rất nhiều.

Lag thì cho nó vào di vãng luôn thôi bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week