HYIP 4daysincome-4daysincome.com

hix, cũng chưa chắc đc, nhưng site này may quá vừa rút hồi chiều còn đc, nếu scam thì lỗ mấy $ ấy

Dọa gì nó Scam mẹ rồi ! CHế độ pay của nó là Instant mà ! Giừo Spending rồi thì đừng hỏi tại sao nhé

vừa chiều nay nó vẫn pay bt mà haiz:binhsua33::binhsua33:

Chín mươi mấy tuổi rồi còn đòi j nữa :D. Hi vọng em nó đc 100 tuổi mình mừng thọ cái :))

em có đòi gì đâu:D thằng admin này biết làm ăn và ko bẩn tính như một số thằng admin khác. tuy em ko chơi site này nhưng cũng vote cho site thọ đến 100 ngày để ae rút hết vốn ra:D

cách đây 1 tuần sqmonitor.com chuyển thằng này qua notpaying rùi, tiếc là ko nghe theo lời pro chỉ dạy:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

cách đây 1 tuần sqmonitor.com chuyển thằng này qua notpaying rùi, tiếc là ko nghe theo lời pro chỉ dạy:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:
Cũng mất tiền à. Tưởng nghỉ chơi nó rồi chứ. 10$ đã ra đi theo em nó :D. Mình mà chơi lại cái j là y như rằng nó die :)).

Cũng mất tiền à. Tưởng nghỉ chơi nó rồi chứ. 10$ đã ra đi theo em nó :D. Mình mà chơi lại cái j là y như rằng nó die :)).
Thằng này mà chơi ngay từ đầu thì quá ngon, mình được 2 plan, còn ngày hôm nay nữa là hết, coi như huề:D

Điều 10: khi lập một topic về hyip chỉ được phép đặt 3 Prefix : New Site; Got Paid ; Thảo Luận nhưng chú ý việc lập topic về thảo luận không cho phép đưa link refs, Link RCB,Link monitor và các link khác nhằm đưa đến một site có lợi cho chủ topic.

Điều 11: nghiêm cấm mọi hình thức quảng cáo trên topic của người khác link refs, Link RCB,Link monitors và các link khác nhằm đưa đến một site có lợi cho chủ topic. Đặc biệt nếu spam quảng cáo không liên quan đến topic như là link bán card,nạp thẻ game, các lại game ,... thì sẽ bị ban mãi mãi.

Nếu ai có reply nào mà chứa link ref của cá nhân, hoặc cố tình phạm rules thì sẽ ăn thẻ đỏ đấy nhé. Mong mọi người chú ý làm đúng rules của box.

$2.70 has been successfully sent to your LibertyReserve account n/a.
Transaction batch is n/a.
Không thấy $ đâu cả, :)| chính thức scam rồi, mod nào đi ngang cho nó vào danh sách scam dùm nhé!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week