SCAM 4levelsbux.com Reivews : SCAM or LEGIT ?

đã reg
Username nha233
Registered Today, 18:26
LR: chữ ký

đã thấy bạn. chú ý click hết ads ngày bạn nhé. thanks!

Đã đủ 21 ngày bạn RB lần 7 cho m nhá, rồi m xin nghỉ k đang tuyển ref site kia nên bận quá
Thanks

oki. đã nhận yêu cầu. sẽ RB cho bạn. nhân tiện post cái mes của site mới đọc được
Today all payments via liberty reserve and alertpay will be paid in full...

Paypal payouts will be subject to availability of funds..

thanks for keeping patience
ace nín thở chờ $ về trong ngày :D

hôm qua trời mua nên mạng nhà mình bị hư lúc mới clicks có 40ads, chủ thread thông cảm nha.

uhm`, cố gắng click đầy đủ nhé.
Thông báo với ref. site đã pay $ qua LR. ace vẫn tiếp tục chiến. mình có thể sẽ nâng mức RB lên 0.15$ trong 3 ngày và thanh toán vào cuối mỗi tuần một vài ngày tới. ace ref cho ý kiến xem thế nào nhé.thanks!

dau ra 90ads một ngày bạn nói coi

giờ không còn là 90 ads/day nữa mà max là 100 ads/day. min thay đổi thường xuyên. bạn có canh me cả 1 ngày chắc cũng lên được 100 ads đấy. hjhj. Các ref hoàn toàn yên tâm, mình đâu có hạ mức RB xuống đâu??? còn đang có dự định tăng $ lên mà chưa thấy ai cho ý kiến.chưa có ai bị thiệt khi làm ref mình. sẽ dựa trên tình hình để thay đổi chế độ RB hợp lý.thanks!

bạn ơi, RB cho mình nhé
đã đủ 3 ngày rồi
id: vurayman

mấy hôm bận chưa cập nhật ref. tối nay sẽ cập nhật và RB cho toàn thể ace. sr vì sự chậm trễ này.thanks all

Usernamebxlovely
RegisteredToday, 20:23

pp [email protected]
U5178633

id vinaphone1
lr U6104857
đã cập nhật 2 bạn trong list ref
tblog ơi! RB cho mình 6 ngày với nhé:binhsua166:
ID: tamthuong
đã RB 6 ngày cho bạn.thanks!
đã đủ ba ngày, đã click xong ngày thứ 4, refback nhé
bạn lưu ý click hết ads ngày nhé. bạn toàn click 30 -40 ads/ngày thôi.hjx, như vậy là hơi thấp. bạn sẽ được RB trong lần kế tiếp. cảm ơn nhiều.
===========================
đã RB cho toàn thể ace ref, mời các bạn vào xác nhận dùm nhé. cảm ơn nhiều. chỉ còn bạn nha233 sẽ được RB trong lần kế tiếp nhé. thanks all

đã cập nhật 2 bạn trong list ref

đã RB 6 ngày cho bạn.thanks!

bạn lưu ý click hết ads ngày nhé. bạn toàn click 30 -40 ads/ngày thôi.hjx, như vậy là hơi thấp. bạn sẽ được RB trong lần kế tiếp. cảm ơn nhiều.
===========================
đã RB cho toàn thể ace ref, mời các bạn vào xác nhận dùm nhé. cảm ơn nhiều. chỉ còn bạn nha233 sẽ được RB trong lần kế tiếp nhé. thanks all

bạn nói sao vậy, chỉ có ngày đầu tiên mình bị rớt mạng click 40 ads, những ngày còn lại đều tầm 70 ads

proof đây

Attachments

20.9 KB · Views: 34
Last edited by a moderator:
Sao em request payout 1$ mà 1 ngày rồi vẫn chưa paid ta. Có ăn cam không anh
xác nhận nó paying, tuy có hơi chậm, đã support với admin rất nhiều lần. admin là người UAE thân thiện, rep rất nhanh
bạn nói sao vậy, chỉ có ngày đầu tiên mình bị rớt mạng click 40 ads, những ngày còn lại đều tầm 70 ads

đã xác nhận, đã RB ngay cho bạn,thanks!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week