Help [4share.vn] Một link duy nhất máy ảo XP Visua Box cực nhanh và ổn định cho anh em chiến offer

up cho bác này, máy e chẳng chạy được máy ảo, máy cùi quá :)

- - - Updated - - -

up cho bác này, máy e chẳng chạy được máy ảo, máy cùi quá :)

tầm 3 đến 4 máy bạn ạ , bạn có nhu cầu pm yahoo genji_5194 nhé , hỗ trợ nhiệt tình luôn

3 đến 4 máy thì vẫn còn nặng quá, ram 8Gb mình chạy được 10 máy + 1 phần mềm quay phim hi hi (bạn 3 - 4 máy vẫn còn hơi ít)

3 đến 4 máy thì vẫn còn nặng quá, ram 8Gb mình chạy được 10 máy + 1 phần mềm quay phim hi hi (bạn 3 - 4 máy vẫn còn hơi ít)
đã thấy clip của bác, giật tung chưởng, 3 máy mà chạy ngọt như pc thì chiến offer sao mà kịp

đã thấy clip của bác, giật tung chưởng, 3 máy mà chạy ngọt như pc thì chiến offer sao mà kịp

10 cái máy ảo với 1 cái quay phim thì như thế là ổn rồi, chứ tớ làm tầm 5 máy ảo chạy off là bình thường. Chỉ không kịp get sock mà nhét vào thôi. 3 máy ảo chạy như PC chỉ là chuyện muỗi thôi nhé bạn. Hi hi cái máy tớ còn cài bộ CS 6 + wamp + linh tinh vớ vẩn chứ không chỉ là làm máy ảo không hi hi

10 cái máy ảo với 1 cái quay phim thì như thế là ổn rồi, chứ tớ làm tầm 5 máy ảo chạy off là bình thường. Chỉ không kịp get sock mà nhét vào thôi. 3 máy ảo chạy như PC chỉ là chuyện muỗi thôi nhé bạn. Hi hi cái máy tớ còn cài bộ CS 6 + wamp + linh tinh vớ vẩn chứ không chỉ là làm máy ảo không hi hi
như mình đã nói thì ko cần phải ram 8gb
bỡi le~ khi bạn dùng windows XP thì win chỉ nhận max ram là 3.3gb với win xp 32bit thui

Tớ dùng win 8 trên máy thật mà bạn hi hi

bác chủ cho cái link đó tải về dùng thì phải mua $1 hả bác
Code:
[COLOR=#5D4747][FONT=Verdana]Downloading: [/FONT][/COLOR][B]XP offer.rar[/B]
[COLOR=#5D4747][FONT=Verdana]Kích thước: [/FONT][/COLOR][B]1.51 GB[/B]

bác cho 10 con máy ảo của bác làm rocket xem nào :))

bạn thử mở 10 con máy ảo của bạn lên xem nào :)) chứ cần gì phải xoáy nhau.

Chưa test máy ảo của bác bao giờ, xưa giờ chỉ xài máy ảo của bác daosythui thôi, nhẹ và chạy cực ổn định. máy mình tèn tèn core 2 mà 4 máy ảo cùng lúc trơn tru. :)

Chưa test máy ảo của bác bao giờ, xưa giờ chỉ xài máy ảo của bác daosythui thôi, nhẹ và chạy cực ổn định. máy mình tèn tèn core 2 mà 4 máy ảo cùng lúc trơn tru. :)
:binhsua117: Mình core i5 Ram 4G chạy 3 cái may ảo của lão đạo sỹ cũng ngon

fix lại đi cậu ơi,máy ảo quá tệ..
Phân vùng 10GB ổ cứng.
Ram 2GB.
Nó giông máy thật rồi chứ ảo gì nữa...
pm mình cho cái máy ảo mà làm off down nè,máy vậy chạy 1 ngày ko đc bao nhiêu đâu.

:binhsua117: Mình core i5 Ram 4G chạy 3 cái may ảo của lão đạo sỹ cũng ngon
Nếu xài máy ảo của bác daosythui, thì với cấu hình của máy bác, em tin cũng chạy đc trên 4 máy cùng lúc. xưa h mình đi cài máy cho bọn bạn mình, dùng máy ảo bác daosythui hoài mà.

fix lại đi cậu ơi,máy ảo quá tệ..
Phân vùng 10GB ổ cứng.
Ram 2GB.
Nó giông máy thật rồi chứ ảo gì nữa...
pm mình cho cái máy ảo mà làm off down nè,máy vậy chạy 1 ngày ko đc bao nhiêu đâu.

Chú vác máy của anh cho anh chém chú ko đẹp không ăn tiền đó nghe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back