5$ nhân ngày vui vui

Status
Not open for further replies.
theo mình nghĩ là bác sĩ Cát Tường ném xác bệnh nhân xuống biển thì sẽ không tìm thấy ( suy luận )

như vậy đáp án là: Xác nạn nhân của TMV Cát Tường

theo mình nghĩ là bác sĩ Cát Tường ném xác bệnh nhân xuống biển thì sẽ không tìm thấy ( suy luận )

như vậy đáp án là: Xác nạn nhân của TMV Cát Tường
đó là sông chứ hông phải biển =))

Hôm nay mình đang vui nên muốn chia sẻ niềm vui cùng mọi người.
Câu hỏi: bỏ cái gì xuống biển mà không thể tìm thấy nó???
Ai trả lời đúng hoặc là đáp án tương tự câu trả lời của mình thì được 100k VCB nhé. tất nhiên là cho người nào có c/m sớm nhất.
À quên thời gian là đến 15h hôm này nha. hihi ;)

Bỏ xuống biển viên C xủi là ko tìm thấy :)

Vì tất cả các đáp án k0 có 1 đáp án nào rõ ràng được mọi người công nhận, nên mình sẽ quay radom ai may mắn thì được nhé. 3h mình sẽ quay.

Thôi được rồi , kết quả chính xác nhất là 1 hạt muối , cái này chắc chắn đúng và nhanh nhất :) 1 hạt muối sẽ tan ngay khi chạm vào nước biển . Chủ topic thấy sao :)

viên sủi, thấy trong truyện cười hoài

cê xủi và muối đều tan trong nước, nhưng cê xủi k0 tan ngay mà đợi 1 lúc k0 hề nhỏ. muối dù có tan vẫn lấy lại đc dù là tỷ lệ nhỏ ;)

bạn bỏ nỗi u buồn u sầu của bạn vào đó đi sẽ thấy nó hòa tan 1 cách nhanh chóng, đảm bảo ko có tìm thấy mà bạn lại cảm thấy nhẹ lòng nữa

cê xủi và muối đều tan trong nước, nhưng cê xủi k0 tan ngay mà đợi 1 lúc k0 hề nhỏ. muối dù có tan vẫn lấy lại đc dù là tỷ lệ nhỏ ;)
muối lấy lại kiểu gì ;) pro cho hỏi muối hay đường chỉ 1 hạt thả xuống biển lấy lại kiểu gì vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week