5$ PP free cho tất cả các member mmo nè

cái này dạng quảng bá và 5$ là bonus thôi, với cái SSL là của PP mà lo gì
p/s: này giờ thấy ít ai like cho thớt 1 cái nhỉ, thớt ngày này giới thiệu toàn cái ngon, like để ủng hộ thớt share cái khác nữa :p

Không lẻ điền PP -> nhận tiền -> rồi nguy cơ limit. Nếu vậy mình làm chuyên ác cho ae limit hết:eek::eek::p

cái này là paypal gift card thôi bạn, dùng để thanh toán trên các trang sử dụng paypal thôi chứ không phải paypal blance nha

:)) hàng chính chủ thì ko phải xoắn, được thì ăn ko có thì thôi :))) , mà ai có nhiều paypal thì ngon nhĩ, thử đại đi biết đâu bất ngờ

Khả năng limit rất cao , theo mình đoán thì pp unver sẽ ko được nhận , hoặc nếu ngon ăn thì dns changer !
mún xem mình có bị dns-changer ko thì vào đây: http://dnschanger.detect.my/ (xem coi có màu đỏ k :D)

Ps: theo mình nghĩ thì cái này chỉ offer cho pp US thui còn pp VN thì ...:confused:, với lại chắc chỉ verified mới đc nhận:(

Đây chỉ là một mã coupon 5$ thôi, không có tiền về Balance đâu nhé, dùng để thanh toán chỗ nào đó chấp nhận PayPal, 5$ thì dùng coupon cũng được 2 domain 1 năm rồi :D

Last edited:
ngon quá. chắc là PP nó quảng bá dịch vụ mới của nó. có phải login gì đâu. điền email là xong. yên tâm đi các bác. ko lẽ giờ mình điền email PP của ông nào là ông đấy limit ah :)). có SSL của PP nữa. bác nào có nhiều PP ngon nhỉ :). tiếc là ko phải PP balance . PP gift thui

pod3g said:
PayPal organizes a promotional operation to present their service, which allows us to get back a free check of $5 purchase.

How it works:
To obtain the check, you just have to go on the link of the deal, to click on " Let's Get Started " then click on all the buttons which are going to appear ^^. At the end of the presentation you will be invited to choose the offer of your choice, click for the coupon PayPal (the last one of the list).

Enter the e-mail of your PayPal account, you will receive your check under a week! It will be valid until September 30th, only on the traders accepting the payment with the coupons PayPal.

ai nhận được hàng 5$ vào đây điểm danh nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week