Event 50$ cho anh em PTC nói riêng và mmo4me nói chung

Status
Not open for further replies.
của mình có 7 click 0.001 thôi, mình click cảdđược chứ

Mình đang cần đua top ref bên Cupbux nên cần anh em forum trợ giúp 1 tay

Để có đủ điều kiện post cm thì anh em phải :

Đăng kí dưới link này http://www.cupbux.com/?ref=aitishare

Sau đó click đủ hết 8 ads ( phải click đủ toàn bộ nhé thì mới được tính )

Bạn sẽ trúng ngay 1$ nếu bài post báo danh id của bạn có số thứ tự trong topic này lần lượt bắt đầu là 20 30 40 50 60 70 80 90 100 ... 500 ( có 50 giải như thế nhé , lúc nào đủ 50$ rồi thì event xin tạm ngừng ở đây )

Mẫu post phải ghi id đã đăng kí tại cupbux ( ko có id trong bài post sẽ ko dc tính ) . Mỗi người chỉ được trúng và nhận 1 giải duy nhất thôi nhé . Nhường cho các bạn khác nữa

Nếu tại thời điểm các bạn post id báo danh trúng stt trúng thưởng mà mình check chưa click đủ 8 ads thì mình cũng ko tính cho các bạn đâu nhé . Lưu ý kĩ điều này

Nhớ là phải đủ 2 điều kiện bôi đỏ bên trên ko thì đ mình cũng ko thể trao giải được cho các bạn nhé . Lưu ý kĩ giúp mình

Bạn nào muốn chiến site lâu dài để nhận bonus và RCB thì đăng kí và báo danh bên topic này nhé : http://mmo4me.com/threads/tuyen-ref-cupbux-bonus-len-den-3-rcb-80-mai-mai.198999/#post-3791156

Còn bạn nào chỉ tham gia chơi event thôi thì gửi bài post như mẫu bên trên tại topic này là được rồi

Chiến thuật chơi thì có thể đăng kí và click hết ads trước rồi canh me topic báo danh sao cho trúng stt là rinh giải thưởng về thôi :D

Giải thưởng được trao mỗi tối hằng ngày nhé

Danh sách các bạn trúng thưởng đủ điều kiện và hợp lệ : ( các bạn này inbox cho mình số PM or WMZ để tối nhận giải nha )

@hangochiep
@king1013111
@Permiser
@aloha1
@minhtri1404
@hoainam12
@luadola001
@therock14
@NemKawi
@kuntn6593
@adam27944
10 ref 1$, rẽ mạc